27 Oct 2015

കലോല്‍സവം 2015

                  
ഹോസ്ദുര്‍ഗ്ഗ് സബ്‌ജില്ലാ സ്കൂള്‍ കലോല്‍സവം 2015 നവംബര്‍ 27 മുതല്‍ ഡിസംബര്‍ 2 വരെ തീയ്യതികളിലായി കാ‍ഞ്ഞങ്ങാട് ദുര്‍ഗ്ഗ ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി സ്കൂളില്‍ നടക്കുന്നതാണ്.  
ഇതിനുള്ള കുട്ടികളുടെ  ഓണ്‍ലൈന്‍ രജിസ്ട്രേഷന്‍ 
നവംബര്‍ 12 ( വ്യാഴം) 5 pm വരെ നടത്താം.
--------------------------

--------------------------
ഓണ്‍ലൈന്‍ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍   നടത്തിയതിന്റെ പ്രിന്റൗട്ട്  സ്കൂള്‍
മേലധികാരി  ഒപ്പിട്ട്  24/11/2015 ന്  രജിസ്ട്രേഷന്‍ സമയത്ത് ദുര്‍ഗ്ഗാ ഹൈസ്കൂളിലെ കൗണ്ടറില്‍ നിര്‍ബന്ധമായും നല്‍കേണ്ടതാണ്.  ഇതിനു ശേഷം മാത്രമേ Participants cards ലഭിക്കുകയുള്ളു.
-------------------------------------------
                   ഓണ്‍ലൈന്‍ രജിസ്ട്രേഷന്‍ നടത്തുന്നതിന്  www.schoolkalolsavam.in എന്ന സൈറ്റില്‍, സ്കൂളിന്റെ സമ്പൂര്‍ണ്ണയുടെ യൂസര്‍ നെയിം പാസ്‌വേര്‍ഡ് എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് ലോഗിന്‍ ചെയ്യുക.

കലോല്‍സവം 2015 _ അപ്പീല്‍ നല്‍കുന്നവരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്.

അപ്പീല്‍ ഉത്തരവിന്റെ കൂടെ മത്സരാര്‍ത്ഥിയുടെ  വിവരങ്ങള്‍ കൂടി ലഭ്യമാക്കേണ്ടതാണ്. മത്സരശേഷം സോഫ്റ്റ്‌വെയറില്‍ യാതൊരുവിധ മാറ്റവും സാധ്യമല്ല. ആയതിനാല്‍, സോഫ്റ്റ്‌വെയറില്‍ കുട്ടിയുടെ വിവരങ്ങള്‍ ചേര്‍ക്കുന്നതിന് ഇത് നിര്‍ബന്ധമാണ് 

 ( Click Here for the format )


If having technical problem, call 9745250022 ( Vijayan V K, MT, ITSchool, Ksd)
               
                  

8 Oct 2015

ശാസ്ത്രോല്‍സവം 2015 _ അറിയിപ്പുകള്‍


Venue: SRMGWHSS, RAMNAGAR
*   *   *  *  *  *

FRIDAY, 16 OCTOBER 2015
Iten No Section Item Time
386 UP Digital Painting 11_am
387 UP Malayalam Typing 10_am
388 UP IT Quiz 12.15_pm
389 HS Digital Painting 9.30_am
390 HS Multimedia Presentation 1_pm
391 HS Webpage Designing 11_am
392 HS Malayalam Typing 11.00_am
393 HS IT Project 11_am
394 HS IT Quiz 1.30_pm
395 HSS Digital Painting 12.30_pm
396 HSS Multimedia Presentation 1.30_pm
397 HSS Webpage Designing 1.30_pm
398 HSS IT Quiz 1.30_pm
399 HSS Malayalam Typing 1_pm


 

Extended date for On-line data entry and correctios:

  

   09 .10 . 2015  Friday

---------------------------------------------------------------------------
 പ്രത്യേക ശ്രദ്ധയ്ക്ക്: 
Work Experience - Exhibition ല്‍
രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ ചെയ്താല്‍ മാത്രമേ on the spot ല്‍ കുട്ടികളെ ചേര്‍ക്കാന്‍ സാധിക്കുകയുള്ളു.
മറ്റൊരു ഇനത്തിലും ഇല്ലാത്ത കുട്ടിയെ Exhibition ല്‍ ചേര്‍ക്കുക
---------------------------------------------------------------------------
എന്‍ട്രി പൂര്‍ത്തിയാക്കിയശേഷം പേര്, ക്ലാസ്സ്, പങ്കെടുക്കുന്ന ഇനം എന്നിവ ഒരിക്കല്‍ക്കൂടി പരിശോധിച്ച് തെറ്റുകളുണ്ടെങ്കില്‍ തിരുത്തി ഓരോ ഇനവും  Confirm ചെയ്യണം. 

(Click the above image to enlarge )
(If the data is aleady confirmed, call  9745250022 to reset the same )
--------------------------------------------------------------------------- 
അപ്പീല്‍ വഴി മത്സരിക്കുന്നവര്‍, 13.10.2015 ന് മുന്‍പ് ആയതിനുള്ള ഉത്തരവ് പ്രോഗ്രാം കമ്മിറ്റി കണ്‍വീനര്‍ക്ക് നല്‍കണം. 
---------------------------------------------------------------------------  
 16.10. 2015 വെള്ളിയാഴ്ച :  
ശാസ്ത്രമേള, ഗണിതശാസ്ത്രമേള, ഐ. ടി മേള
---------------------------------------------------------------------------
17.10.2015 ശനിയാഴ്ച :
 സാമൂഹ്യശാസ്ത്ര മേള, പ്രവൃത്തിപരിചയമേള
--------------------------------------------------------------------------  
സാമൂഹ്യശാസ്ത്ര മേളയോടനുബന്ധിച്ച് LP, UP, HS, HSS  വിഭാഗങ്ങള്‍ക്കുള്ള സാമൂഹ്യശാസ്ത്രക്വിസ്സ് മത്സരവും HS വിഭാഗത്തിനുള്ള പ്രാദേശിക ചരിത്ര രചനാ മത്സരവും ഒക്ടോബര്‍ 14 ബുധനാഴ്ച രാവിലെ 10 മണിക്ക് നടക്കുന്നതാണ്.
---------------------------------------------------------------------------
രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ :  
 ഒക്ടോബര്‍ 14 ബുധനാഴ്ച
---------------------------------------------------------- 
ഓണ്‍ലൈന്‍ 
രജിസ്‌ട്രേഷന്‍   നടത്തിയതിന്റെ പ്രിന്റൗട്ട്  സ്കൂള്‍
മേലധികാരി  ഒപ്പിട്ട്
രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ കൗണ്ടറില്‍ നിര്‍ബന്ധമായും നല്‍കേണ്ടതാണ്.  ഇതിനു ശേഷം മാത്രമേ Participants cards ലഭിക്കുകയുള്ളു. --------------------------------------------------------------------------- 

Use Mozilla Firefox Web browser in UBUNTU for easy access to the Sasthrolsavam site

If you face any technical difficulty  to login, 

pls call 9745250022 ( Vijayan V K, MT, ITSchool, Kasaragod). 

2 Oct 2015

ശാസ്ത്രോല്‍സവം 2015


  

Last date for On-line data entry :


 08 .10 . 2015  Thursday



user Name: School code
Password: School code

--------------------------------------------------------------------------- 
 പ്രത്യേക ശ്രദ്ധയ്ക്ക്: 
--------------------------------------------------------------------------- 

16.10. 2015 വെള്ളിയാഴ്ച :  
ശാസ്ത്രമേള, ഗണിതശാസ്ത്രമേള, ഐ. ടി മേള

--------------------------------------------------------------------------- 

17.10.2015 ശനിയാഴ്ച :
 സാമൂഹ്യശാസ്ത്ര മേള, പ്രവൃത്തിപരിചയമേള 

--------------------------------------------------------------------------  
സാമൂഹ്യശാസ്ത്ര മേളയോടനുബന്ധിച്ച് LP, UP, HS, HSS  വിഭാഗങ്ങള്‍ക്കുള്ള സാമൂഹ്യശാസ്ത്രക്വിസ്സ് മത്സരവും HS വിഭാഗത്തിനുള്ള പ്രാദേശിക ചരിത്ര രചനാ മത്സരവും ഒക്ടോബര്‍ 14 ബുധനാഴ്ച രാവിലെ 10 മണിക്ക് നടക്കുന്നതാണ്

Venue: SRMGWHSS, Ramnagar 
--------------------------------------------------------------------------- 

രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ :  ഒക്ടോബര്‍ 14 ബുധനാഴ്ച 

ഓണ്‍ലൈന്‍ രജിസ്‌ട്ര‍േഷന്‍  നടത്തിയതിന്റെ പ്രിന്റൗട്ട്  സ്കൂള്‍ 

മേലധികാരി  ഒപ്പിട്ട്  

 രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ കൗണ്ടറില്‍ നിര്‍ബന്ധമായും നല്‍കേണ്ടതാണ്.

--------------------------------------------------------------------------- 

Use Mozilla Firefox Web browser in UBUNTU for easy access to the Sasthrolsavam site


If you face any technical difficulty  to login, pls call 9745250022 ( Vijayan V K, MT, ITSchool, Kasaragod).

 





29 Sep 2015

HOSDURG SUB DISTRICT SASTHROLSAVAM 2015-16

           Hosdurg Sub District Science fair , SS fair, Maths fair, Work Experience fair and IT Fair will be conducted on 16th and 17th of October 2015 at SRMGWHSS, Ramnagar. Detailed schedule will be given soon.

          Schools can make students registration at         www.schoolsasthrolsavam.in/2015 


user Name: School code

Password: School code

Last Date for registration: 08/10/2015, 5pm

24 Feb 2015

12 Nov 2014

Swachh Bharat Abhiyan

video
( Posted by:  Vijayan V . K, MT, IT@Scool, Ksd )

കലോല്‍സവം 2014

Last updated at 8.30 PM on 12. 11. 2014

( Result is shown Item Code-wise )
Kalolsavam _ Schoolwise points 

( Posted by:  Vijayan V . K, MT, IT@Scool, Ksd )

Kalolsavam_ All Results _ 7.45PM _ 12 Nov 2014


Kerala School Kalolsavam  Result :LP General
  101 -  Prasangam - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1413 45  ADISREE ASHOK 3  G. U. P. S. Pudukai A 5
3245 10  ANAGHA.T.V 4  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5
1001 35  FATWIMA.K 3  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram
A 5
1271 22  NANDANA K 4  G. L. P. S. Nileshwar A 5
1174 15  P V NITHYA 4  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2883 27  UMAR MUKTHAR P A 3  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
2568 40  AYANA V 4  G. U. P. S. Chamundikunnu A 5
3189 44  SEETHALAKSHMI SURESH 4  G. U. P. S. Belur A 5
1606 38  NASREENA ABDUL RAHMAN 4  A. L. P. S. Kallar A 5
1302 19  ANJANA K 4  G. U. P. S. Kanhirapoyil A 5
1032 39  ADITHYA P V 4  G. H. S. Uppilikai B 3
2134 14  SAHALAYASMIN. A.P 4  G. H. S. Madikai II B 3
1624 9  SAYANDANA K 4  G. L. P. S. Kottachery B 3
1685 20  JISHA.M 4  G. U. P. S. Parakalai B 3
1422 11  DIYADINESAN 4  A. L. P. S. Palayi B 3
2271 2  HARSHA.P.K 4  G. L. P. S. Vayakode B 3
1327 42  VISHNU.K 3  G. W. L. P. S. Nileshwar B 3
2059 41  SADHIKA VINAY 2  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg B 3
2097 36  GAYATHRI A M 4  G. U. P. S. Poothakkal B 3
1429 43  ATHULYA M 4  G. L. P. S. Punchakkara B 3
2020 6  RASNAMOL M 4  G. L. P. S. Padnekad B 3
3938 24  ANNU.P.SANTHOSH 4  G. H. S. S. Kakkat B 3
1726 8  SREELAL P 4  G. L. P. S. Keekankot B 3
2900 5  ROHAN JOSE 4  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu B 3
2184 29  SHIVANANDA.M 4  G. H. S. S. Thayannur B 3
1352 34  AISHWARYA C V 4  G. U. P. S. Madikai Alampady B 3
2482 13  HARIKRISHNAN.K 4  G. H. S. S. Balla East B 3
2078 7  SIVASANKARAN 4  ACKNS G. U. P. S. Balla C 1
1546 12  ESIKASREENIVAS AN.N. 4  A. U. P. S. Chathamath C 1
1580 33  ANNE CATHERIN 3  G. L. P. S. Attakandam C 1
2938 18  ANAMIKA K 4  G. F. U. P. S. Kanhangad C 1
2587 26  ABHINA SURESH 3  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
2361 23  ASHNA SAJI 4  Holy Family A. L. P. S. Rajapuram C 1
2380 4  ANANDHU N 4  G. L. P. S. Perole C 1
1614 32  VAISHAKH.V.G 4  A. U. P. S. Nileshwar C 1
1018 30  JITHIN T V 3  G. L. P. S. Punjavi C 1
1875 28  ADITHYA K 3  G. H. S. S. Madikai C 1
  103 -  Padyamchollal - Arabic
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1002 10  KADEEJA.T.A 4  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram
A 5
2042 11  FATHIMATH NESLA .M 4  A. L. P. S. Moolappally A 5
3940 6  YASMEEN.K 4  G. H. S. S. Kakkat A 5
2563 2  MUHAMMED SHIRAS.K.S 4  G. L. P. S. Padnekad A 5
1024 4  FATHIMATH HUSAINA 3  G. L. P. S. Punjavi A 5
1849 12  MUHAMMAD MINHAJ . PV 1  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
1811 13  MUHAMMED SAFWAN 4  M.C.B.M.A.L.P.S. Ballakadappuram A 5
2485 9  AYSHATH RUDEENA. K.H 4  G. H. S. S. Balla East B 3
3223 8  NAFLA.P.M.H 3  G. V. H. S. S. Kottappuram B 3
2466 1  FIROS.T.K 4  G. U. P. S. Pullur Eriya C 1
2600 3  ISAHAK PM 3  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
  104 -  Chitrarachana - Pencil
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2061 510  ADITHYAN. P. 4  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg A 5
1176 515  SPANDANA P V 4  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2019 507  DEVIKA K P 4  G. L. P. S. Padnekad A 5
2482 511  HARIKRISHNAN.K 4  G. H. S. S. Balla East A 5
1618 508  DEVANANDA SHEKHAR 4  G. L. P. S. Kottachery A 5
1030 526  ARJUN P P 3  G. H. S. Uppilikai A 5
2424 503  SHIJITHA.G 4  G. U. P. S. Pullur Eriya A 5
3289 527  ABHINAV K.V 4  G. L. P. S. Chernathala A 5
1002 536  KADEEJA.T.A 4  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram
A 5
1423 501  DEVARAG K 3  A. L. P. S. Palayi B 3
2092 533  SREYA K P 3  G. U. P. S. Poothakkal B 3
2277 524  MRUDHUL CHANDRAN U V 4  G. H. S. Madikai II B 3
2082 517  SHOBHIKA N 4  ACKNS G. U. P. S. Balla B 3
2267 514  AKSHAYKRISHNA.K 4  G. L. P. S. Vayakode B 3
2763 513  SREERAJ . K 3  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath B 3
1569 528  AJAY KRISHNA. P.P 2  G.V. H. S. S. Ambalathara B 3
3941 512  ARUNIMARAJ.K 3  G. H. S. S. Kakkat B 3
1880 506  SHIVANCHANDRAN 4  G. H. S. S. Madikai B 3
1277 504  AJEESH V S 4  G. L. P. S. Nileshwar B 3
3233 505  ABHISHEK.M.K 4  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
3025 535  GOKUL KRISHNA 3  G. H. S. S. Balanthode C 1
1797 529  FAHIMA SULTHANA 4  M.C.B.M.A.L.P.S. Ballakadappuram C 1
2218 534  LAAMIAH SULTHANA. M. P 4  Govt. H S Kalichanadukkam C 1
2043 520  ADITHYAN .V 4  A. L. P. S. Moolappally C 1
3214 516  NIVED M.C. 3  G. U. P. S. Belur C 1
1726 502  SREELAL P 4  G. L. P. S. Keekankot C 1
  105 -  Chitrarachana - Jalachayam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2061 107  ADITHYAN. P. 4  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg A 5
1277 117  AJEESH V S 4  G. L. P. S. Nileshwar A 5
3236 116  SREYA.M 4  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5
2763 113  SREERAJ . K 3  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
2482 110  HARIKRISHNAN.K 4  G. H. S. S. Balla East B 3
2098 108  ANAND MADHUDOODANAN 3  G. U. P. S. Poothakkal B 3
1406 102  JASMINE JOSHY 4  R. A. L. P. S. Nileshwar B 3
1413 103  ADISREE ASHOK 3  G. U. P. S. Pudukai B 3
1423 120  DEVARAG K 3  A. L. P. S. Palayi C 1
2043 106  ADITHYAN .V 4  A. L. P. S. Moolappally C 1
1019 101  NIZAMUDDIN M 4  G. L. P. S. Punjavi C 1
1727 104  SANDRA P REJI 4  G. L. P. S. Keekankot C 1
2019 105  DEVIKA K P 4  G. L. P. S. Padnekad C 1
2186 109  GOKUL.P 4  G. H. S. S. Thayannur C 1
2523 111  DARVIN KURIYAKOSE 4  G. U. P. S. Prandrakavu C 1
3021 114  ANJANA KRISHNA 4  G. H. S. S. Balanthode C 1
3214 115  NIVED M.C. 3  G. U. P. S. Belur C 1
1690 118  GAYATHRI K 3  G. L. P. S. Kottachery C 1
2268 119  SURABHI.T.V 4  G. L. P. S. Vayakode C 1
  106 -  Lalithaganam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1412 4  NANDANA S M 4  G. U. P. S. Pudukai A 5
2077 26  ABHIRAM P NAIR 4  ACKNS G. U. P. S. Balla A 5
1881 30  MIDHILA P 4  G. H. S. S. Madikai A 5
2058 16  NANDANA SATHYAN 4  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg A 5
1034 19  HARINANDAN K 4  G. H. S. Uppilikai A 5
1325 27  SNEHA.V.V 4  G. W. L. P. S. Nileshwar A 5
3167 9  NANDANA P V 4  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth A 5
3134 2  THASREEFA. P 4  G. U. P. S. Panathur A 5
1796 17  VINAYA P 4  M.C.B.M.A.L.P.S. Ballakadappuram A 5
2335 20  SWATHIRAJ K 4  G. L. P. S. Malappachery B 3
2920 8  ALNA BABU 4  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu B 3
2893 14  DEVANANDA V A 4  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar B 3
2193 35  PRANATHI.K.K 3  G. H. S. S. Thayannur B 3
1716 11  ADITHYAN K 4  G. L. P. S. Keekankot B 3
1578 10  DRISHYA BABU 4  G. L. P. S. Attakandam B 3
2044 47  FATHIMATH RANIYA .K 4  A. L. P. S. Moolappally B 3
1173 34  SREELAKSHMI A 3  G. W. L. P. S. Adotkaya B 3
2278 31  DEVIKA M V 3  G. H. S. Madikai II B 3
2484 23  SIBINA. M 4  G. H. S. S. Balla East B 3
1274 46  ANUSHA K V 4  G. L. P. S. Nileshwar B 3
1547 24  PRAPANCH 2  A. U. P. S. Chathamath B 3
2359 32  LAYA FATHIMA SHIJU 4  Holy Family A. L. P. S. Rajapuram B 3
2558 1  ARCHANA S 3  G. U. P. S. Chamundikunnu B 3
3244 13  VISMAYA BHARGAVAN 4  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
2423 25  ASWATHI K 4  G. H. S. Kottodi B 3
2216 45  MAYOOKHA P. 3  Govt. H S Kalichanadukkam B 3
3286 3  ARDRA L MURALI 3  G. L. P. S. Chernathala B 3
3593 5  ATHULYA P.P 4  G. V. H. S. S. Kottappuram B 3
2378 42  ANUSHA K P 4  G. L. P. S. Perole B 3
1352 21  AISHWARYA C V 4  G. U. P. S. Madikai Alampady B 3
2790 22  MUHAMMED AJNAS M 4  G. F. U. P. S. Kanhangad B 3
3019 6  DEVI NANDANA 3  G. H. S. S. Balanthode B 3
2762 48  SWETHA . BK 4  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath C 1
2575 7  PAVANIKA SATHIAN 2  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
1420 36  KEERTHANA.P.V 4  V. G. M. A. L. P. S. Kadinhimoola C 1
1696 12  SONA MADHISHTAN 3  A. L. P. S. Kallar C 1
2270 33  SNEHA.K 2  G. L. P. S. Vayakode C 1
2095 29  LAYA N P 4  G. U. P. S. Poothakkal C 1
2307 44  ABHISHITH KRISHNAN 3  G. W. L. P. S. Naikayam C 1
1177 43  LAKSHMI CHANDRAN 4  L F Girls H. S. S. Kanhangad C 1
2021 38  SANISHA P 4  G. L. P. S. Padnekad C 1
1055 28  ANJANA.M 4  G. L. P. S. Parathikamuri C 1
3942 37  SREELAKSHMI.P.V 2  G. H. S. S. Kakkat C 1
1004 40  AMINA.K 4  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram
C 1
1681 15  ABHINAV.M 4  G. U. P. S. Parakalai C 1
2372 41  SREYAS PRASAD 4  S. A. L. P. S. Panangad C 1
1684 39  SACHIN M 3  G. L. P. S. Kottachery C 1
1432 18  HANNA THOMAS 4  G. L. P. S. Punchakkara C 1
  107 -  Sasthreeya Sangeetham
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2077 11  ABHIRAM P NAIR 4  ACKNS G. U. P. S. Balla A 5
1412 8  NANDANA S M 4  G. U. P. S. Pudukai A 5
1175 1  M KRISHNAJA S PRAKASH 4  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2058 4  NANDANA SATHYAN 4  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg A 5
2575 7  PAVANIKA SATHIAN 2  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
1035 3  JAYAVISMAYA T V 3  G. H. S. Uppilikai C 1
1274 9  ANUSHA K V 4  G. L. P. S. Nileshwar C 1
3942 6  SREELAKSHMI.P.V 2  G. H. S. S. Kakkat C 1
1716 2  ADITHYAN K 4  G. L. P. S. Keekankot C 1
2762 5  SWETHA . BK 4  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath C 1
1055 10  ANJANA.M 4  G. L. P. S. Parathikamuri C 1
  110 -  Nadodi Nrutham
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1716 20  ADITHYAN K 4  G. L. P. S. Keekankot A 5
2885 9  ADHITHYA T V 4  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
4009 14  ANJANA M 3  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2079 5  SHARIKA.N 4  ACKNS G. U. P. S. Balla A 5
1280 12  SREELAKSHMI V K 4  G. L. P. S. Nileshwar A 5
2279 16  SREEMAI T V 2  G. H. S. Madikai II A 5
1332 4  SREELAKSHMIPAVITHRAN 3  G. W. L. P. S. Nileshwar A 5
1178 17  SWETHAKRISHNA P 4  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
1633 18  DARSANA TV 4  G. L. P. S. Kottachery A 5
2425 15  SARANYA A 4  G. H. S. Kottodi A 5
2356 19  SHARONA ELIYA SAJI 4  Holy Family A. L. P. S. Rajapuram A 5
2093 21  ANUPAMA E V 4  G. U. P. S. Poothakkal A 5
1685 6  JISHA.M 4  G. U. P. S. Parakalai A 5
3258 2  ARUNIMA.K.V 3  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5
2272 10  MAHIMA.T.V 4  G. L. P. S. Vayakode A 5
2498 1  ARYA. K. NAIR 4  G. H. S. S. Balla East A 5
3944 8  GOPIKA.T.V 4  G. H. S. S. Kakkat B 3
3090 13  AJANYA G 3  G. H. S. S. Balanthode B 3
2932 7  AMEESHA P.V 1  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu B 3
2220 11  ANANDU .A 1  Govt. H S Kalichanadukkam B 3
3226 3  AISHWARYALAKSHMI GK 4  G. U. P. S. Belur B 3
  111 -  Katha Kathanam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3241 33  P.V.VISMAYA 2  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5
2280 16  ARYANANDA V 2  G. H. S. Madikai II A 5
2269 14  DEVANAND.K..V 2  G. L. P. S. Vayakode A 5
2068 41  GANGALAKSHMI.K 1  G. L. P. S. Keekankot A 5
1005 3  ADARSH.A 2  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram
A 5
2022 12  NAVAJEOTH P P 2  G. L. P. S. Padnekad A 5
2346 46  KARTHIKA P 2  G. L. P. S. Malappachery A 5
2358 23  KRIPA MARIYA SAJI 2  Holy Family A. L. P. S. Rajapuram A 5
1547 15  PRAPANCH 2  A. U. P. S. Chathamath B 3
2575 25  PAVANIKA SATHIAN 2  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
1673 17  SREENANDA.K 1  G. U. P. S. Parakalai B 3
2046 43  SNIGDHA .V.V 2  A. L. P. S. Moolappally B 3
1299 7  ADISIVA SATHYAN 2  G. L. P. S. Nileshwar B 3
1017 1  FATHIMA K P 2  G. L. P. S. Punjavi B 3
1179 38  APARNA V KAPPANAKKAL 2  L F Girls H. S. S. Kanhangad B 3
2375 36  MANYA. M 2  S. A. L. P. S. Panangad B 3
2764 34  SREENITHA . CK 2  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath B 3
1654 19  AISHWARYA K 2  G. U. P. S. Banam B 3
1330 32  DEVANANDA.O.V 2  G. W. L. P. S. Nileshwar B 3
2887 29  ANJANA N 2  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar B 3
2927 13  MELVIN GEORGE 1  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu B 3
2059 10  SADHIKA VINAY 2  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg C 1
1361 45  KARTHIKA.K 2  A. L. P. S. Ballakadappuram C 1
2091 31  DEVADETH K 1  G. U. P. S. Poothakkal C 1
2215 42  JAGANNATH P V 2  Govt. H S Kalichanadukkam C 1
1050 22  DEVANANDA.N 2  G. L. P. S. Parathikamuri C 1
1998 5  KRISHNAJA P 2  G. U. P. S. Arayi C 1
1677 44  MANIKANDAN. B.N 1  A. L. P. S. Kallar C 1
1882 37  KRISHNAJA P.V 2  G. H. S. S. Madikai C 1
2541 18  HARSHITHA K 2  G. L. P. S. Kottachery C 1
3653 24  M.S.SREENANDA 1  A. L. P. S. Palayi C 1
3005 21  ANUGHRAHA V. 2  G. H. S. S. Balanthode C 1
1808 8  SAFNA KUNHABDULLA 2  M.C.B.M.A.L.P.S. Ballakadappuram C 1
2080 2  AAYUSH P 2  ACKNS G. U. P. S. Balla C 1
2376 40  NIRANJAN SUDHEV 1  G. L. P. S. Perole C 1
2562 11  HEIRANIGS N S 2  G. U. P. S. Chamundikunnu C 1
1415 6  AYISHATH AFINA.M.K 2  V. G. M. A. L. P. S. Kadinhimoola C 1
2070 35  FATHIMA. A 1  K. I. A. L. P. S. Kanhangad C 1
2923 28  HARIKRISHNA O V 1  G. F. U. P. S. Kanhangad C 1
1407 26  VISMAYA P P 2  R. A. L. P. S. Nileshwar C 1
3229 30  SHIKHA PURUSHOTHOMAN A. 1  G. U. P. S. Belur C 1
2197 27  SREENANDH.P.C 1  G. H. S. S. Thayannur C 1
2431 39  FATHIMATH LUBNA 1  G. U. P. S. Pullur Eriya C 1
2751 4  NAMITHA MANOJ.K 2  G. U. P. S. Kanhirapoyil C 1
1576 9  ARCHANA.K.S 2  G. L. P. S. Attakandam C 1
  112 -  Kadam Katha
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3183 35  AYSHA.M 2  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
2099 20  ANNA EASSO 2  G. U. P. S. Poothakkal A 5
2320 25  JASMIN SULTHANA E K 2  G. U. P. S. Pudukai C 1
  113 -  Bharathanatyam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1180 2  ANANDA K V 2  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2885 1  ADHITHYA T V 4  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
2281 3  DEVIKA SURESH 4  G. H. S. Madikai II B 3
  115 -  Sangha Nrutham
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2281 3  DEVIKA SURESH 4  G. H. S. Madikai II A 5
2356 2  SHARONA ELIYA SAJI 4  Holy Family A. L. P. S. Rajapuram A 5
2774 7  ALEENA SHAJI 4  G. L. P. S. Chullikkara A 5
2272 1  MAHIMA.T.V 4  G. L. P. S. Vayakode A 5
1548 5  NANDANA.V.V 4  A. U. P. S. Chathamath A 5
2020 6  RASNAMOL M 4  G. L. P. S. Padnekad A 5
2221 9  AVANI MADHUSOODANAN .K 2  Govt. H S Kalichanadukkam A 5
1177 4  LAKSHMI CHANDRAN 4  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
1618 8  DEVANANDA SHEKHAR 4  G. L. P. S. Kottachery A 5

Kerala School Kalolsavam  Result :UP General
  305 -  Padyamchollal - English
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1194 14  ALEENA S BABY 7  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
1365 16  DARSHAN.S 7  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1843 15  SREELAKSHMI P 6  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
3001 11  LIYA MARIYA ROY 6  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu B 3
3837 17  NAMRATHA SURESH 5  G. H. S. S. Kakkat B 3
2322 12  ARATHI RADHAKRISHNAN M 7  G. U. P. S. Pudukai B 3
2111 13  THEERTHACHANDRAN 7  G. U. P. S. Panangad C 1
2655 20  APARNA PRABHAKARAN 7  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
2435 21  ARAVIND RAJU 5  G. H. S. Kottodi C 1
1314 18  NANDANA JANARDHANAN 6  G. U. P. S. Kanhirapoyil C 1
2201 19  ABHINA JAMES 5  G. H. S. S. Thayannur C 1
  306 -  Padyamchollal - Arabic
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2002 11  KHADHEEJA P 7  G. U. P. S. Arayi A 5
2429 10  RAMLA.K.M 7  G. U. P. S. Pullur Eriya A 5
2228 9  AYSHATH RAFEEDA .P 6  Govt. H S Kalichanadukkam A 5
1590 13  ALTHAF.M.P 7  A. U. P. S. Nileshwar A 5
2971 8  RASHIFA K 5  G. F. U. P. S. Kanhangad A 5
3838 12  MUHAMMED SHIBILI.C.K 7  G. H. S. S. Kakkat A 5
2459 15  AYSHATH RAZANA.KK 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
3626 6  JABIR 6  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
2630 1  FATHIMATH HUSNA PARVEEN 7  G. H. S. S. Hosdurg C 1
  310 -  Lalithaganam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1196 20  MEENU 7  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
1562 10  ANJALI. K 6  G.V. H. S. S. Ambalathara A 5
1844 14  ABHISURYA SURESH 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1364 33  HRIDYA RAJAN 5  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2944 31  NAVYA RAJ P 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
1695 29  ABHISHEK.M 5  G. U. P. S. Parakalai A 5
3839 19  MANJIMA.P.V 5  G. H. S. S. Kakkat A 5
1316 27  VAISHNAV A P 7  G. U. P. S. Kanhirapoyil B 3
2000 21  VIDHYA P P 7  G. U. P. S. Arayi B 3
3022 26  ANJALI MARIYA SALU 5  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu B 3
3010 13  LITHINA BIJO 5  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu B 3
2963 2  SURUMI T A 6  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar B 3
2090 1  ARJUN KP 6  ACKNS G. U. P. S. Balla B 3
2611 3  KRISHNAJITH A 7  G. U. P. S. Chamundikunnu B 3
3158 6  SARIGA 5  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
2182 11  ALBIN TOM RAJU 5  Holy Family H. S. S. Rajapuram C 1
2102 22  LASYAPRIYA N P 6  G. U. P. S. Poothakkal C 1
2438 24  NAVIN R 5  G. H. S. Kottodi C 1
2642 7  SHILPA.K 6  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
2778 28  GOPIKA G 6  G. H. S. S. Balanthode C 1
2531 30  SHYAMINI. P 7  G. H. S. S. Balla East C 1
1354 25  JAYADEEP ANAND 7  G. U. P. S. Madikai Alampady C 1
1037 15  ANUSREE B 5  G. H. S. Uppilikai C 1
3857 8  UNNIMAYA. M S 6  G. U. P. S. Panathur C 1
2229 9  AYANA MANOJ 6  Govt. H S Kalichanadukkam C 1
2537 4  NAYANA N 7  G. U. P. S. Prandrakavu C 1
2287 12  ASWIN V S 7  G. H. S. Madikai II C 1
1667 23  AMAYA.B 6  G. U. P. S. Banam C 1
1588 34  REJISHA.K 5  A. U. P. S. Nileshwar C 1
2526 32  NAVYA K 6  S. N. A. U. P. S. Padnekad C 1
2949 18  AGNA 7  G. F. U. P. S. Kanhangad C 1
2211 16  SANDRA C SHANMUGHAN 6  G. H. S. S. Thayannur C 1
2321 17  SNEHA GOPINATH C 6  G. U. P. S. Pudukai C 1
1532 5  DRISHYA.P.RAJ 6  A. U. P. S. Chathamath C 1
  311 -  Sasthreeya Sangeetham
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1196 6  MEENU 7  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2944 4  NAVYA RAJ P 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
1367 8  SHREYA UNNI 7  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2324 1  NIRANJANA P 6  G. U. P. S. Pudukai B 3
1316 7  VAISHNAV A P 7  G. U. P. S. Kanhirapoyil B 3
1592 5  PRANAV.C 7  A. U. P. S. Nileshwar B 3
3839 3  MANJIMA.P.V 5  G. H. S. S. Kakkat B 3
2615 2  VISHNUPRIYA T S 7  G. U. P. S. Chamundikunnu C 1
  314 -  Chithra Rachana - Pencil
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1841 606  AKASH KRISHNAN 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2671 620  NITHIN.A 7  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2514 618  RAHUL. K.T 7  G. H. S. S. Balla East A 5
1369 602  ADITHYA.A 6  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
3168 625  DEEPAK.K 7  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5
2925 623  ATHUL S RAMESH 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar B 3
1590 604  ALTHAF.M.P 7  A. U. P. S. Nileshwar B 3
3842 629  GOUTHAMKRISHNA.P 7  G. H. S. S. Kakkat B 3
2779 621  AKSHAYA T. 7  G. H. S. S. Balanthode B 3
1888 607  HARIKRISHNAN K.V 7  G. H. S. S. Madikai B 3
2292 613  SHINTO KRISHNAN U V 7  G. H. S. Madikai II B 3
2119 610  VISHNU K 7  ACKNS G. U. P. S. Balla B 3
1312 601  ABHIJITH K 7  G. U. P. S. Kanhirapoyil B 3
3752 628  SREEHARI .PV 7  G. H. S. S. Hosdurg C 1
1679 605  NANDITHA DINESH 7  G. U. P. S. Banam C 1
1036 600  ABHINEETH K 6  G. H. S. Uppilikai C 1
2837 622  SIDHARTH P 5  S. N. A. U. P. S. Padnekad C 1
1533 603  ARJUNKRISHNA.K.R 7  A. U. P. S. Chathamath C 1
2203 611  ABHIN RAJ.R 5  G. H. S. S. Thayannur C 1
2408 615  SHABER S 7  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth C 1
2978 624  ATHUL M 7  G. F. U. P. S. Kanhangad C 1
3608 627  DHANASHYAM E 7  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
2426 616  RAJISHA.R.K 7  G. U. P. S. Pullur Eriya C 1
  315 -  Chithra Rachana - Jalachayam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1841 4  AKASH KRISHNAN 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2514 11  RAHUL. K.T 7  G. H. S. S. Balla East A 5
2902 15  ANANTHAKRISHNAN T 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
2666 13  SAURAV RAVEENDRAN 7  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2978 16  ATHUL M 7  G. F. U. P. S. Kanhangad B 3
3842 17  GOUTHAMKRISHNA.P 7  G. H. S. S. Kakkat B 3
1590 2  ALTHAF.M.P 7  A. U. P. S. Nileshwar B 3
2779 14  AKSHAYA T. 7  G. H. S. S. Balanthode B 3
1312 18  ABHIJITH K 7  G. U. P. S. Kanhirapoyil B 3
2292 9  SHINTO KRISHNAN U V 7  G. H. S. Madikai II B 3
3752 21  SREEHARI .PV 7  G. H. S. S. Hosdurg B 3
2100 6  ARJUN MADHUSOODANAN 6  G. U. P. S. Poothakkal C 1
2120 8  SIDHARTH RAJ M 7  ACKNS G. U. P. S. Balla C 1
2114 7  JISHNU PRASAD 5  G. U. P. S. Panangad C 1
1888 5  HARIKRISHNAN K.V 7  G. H. S. S. Madikai C 1
2205 19  AKSH POUL 7  G. H. S. S. Thayannur C 1
2433 20  NANDU R 7  G. H. S. Kottodi C 1
1679 3  NANDITHA DINESH 7  G. U. P. S. Banam C 1
  316 -  Bharathanatyam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2650 13  BHAGYANANDA.M 6  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
1368 7  MEENAKSHI NAMBIAR 7  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1198 14  GOURI JAYAN 5  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2963 12  SURUMI T A 6  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
1840 6  PAVIZHAM M 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1595 8  KEERTHANA.P 6  A. U. P. S. Nileshwar A 5
2954 15  DEVIKA A 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
3841 17  VISHNUPRIYA.M 7  G. H. S. S. Kakkat A 5
1565 9  DEVIKA. M 5  G.V. H. S. S. Ambalathara A 5
2117 16  SHIKHA M 5  ACKNS G. U. P. S. Balla A 5
2291 11  VISMAYA V 6  G. H. S. Madikai II A 5
2235 10  RITHIKA .P 6  Govt. H S Kalichanadukkam A 5
2784 5  ANANYA G. 7  G. H. S. S. Balanthode B 3
3040 4  ANJANA PRASAD 6  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu C 1
  317 -  Mohiniyattam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1368 3  MEENAKSHI NAMBIAR 7  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2650 4  BHAGYANANDA.M 6  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
3098 6  VARSHA P V 6  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
1840 9  PAVIZHAM M 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1191 7  NANDANA K P 7  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
3841 8  VISHNUPRIYA.M 7  G. H. S. S. Kakkat A 5
  318 -  Kuchuppudi
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1371 11  MAYOORA RAGHAV 7  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2650 8  BHAGYANANDA.M 6  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2954 5  DEVIKA A 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
1198 9  GOURI JAYAN 5  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2290 7  DILNA K V 6  G. H. S. Madikai II B 3
  320 -  Kathaprasangam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1197 1  K V SWARALAYA
BALAKRISHNAN
7  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
1193 7  ANJANA P SURESH 6  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2230 6  ALEENA GEORGY 7  Govt. H S Kalichanadukkam A 5
2115 3  MEENAKSHI T 6  ACKNS G. U. P. S. Balla A 5
1323 4  KRISHNA KRIPA K 7  G. U. P. S. Kanhirapoyil A 5
3272 5  RAMADARSAN NAMBIAR P. 6  G. U. P. S. Belur A 5
2623 10  APARNA VIJAYAN 7  G. U. P. S. Chamundikunnu B 3
3029 9  ANSA LUKOSE 7  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu B 3
3890 8  ALEENA JOSE 7  G. U. P. S. Panathur B 3
2210 2  NAVYA RAGHAVAN 7  Holy Family H. S. S. Rajapuram C 1
  321 -  Ottanthullal
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2115 1  MEENAKSHI T 6  ACKNS G. U. P. S. Balla A 5
  322 -  Katharachana - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2101 6  ARDRA RAJAN M 7  G. U. P. S. Poothakkal A 5
2116 8  FAHMIYA SALIM 7  ACKNS G. U. P. S. Balla A 5
2322 11  ARATHI RADHAKRISHNAN M 7  G. U. P. S. Pudukai A 5
3268 15  ASWINI ASHOK 7  G. U. P. S. Belur A 5
2411 12  AMRUTHA G K 7  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth A 5
2294 10  DEVANANDA S PAVITHRAN 7  G. H. S. Madikai II A 5
1355 1  ABHIRAMI K V 6  G. U. P. S. Madikai Alampady B 3
2627 14  SEETHAL P S 5  G. U. P. S. Chamundikunnu B 3
1372 2  KRISHNENDU.K.P 6  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
1674 3  KAVITHAKRISHNAN 7  G. U. P. S. Banam B 3
2902 16  ANANTHAKRISHNAN T 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar B 3
1701 4  MIDHUNRAJ.V 6  G. U. P. S. Parakalai B 3
3759 17  ARYA.P 7  G. H. S. S. Hosdurg B 3
2236 9  JUMANA THASNIM .T.P 6  Govt. H S Kalichanadukkam B 3
2419 13  AYSHATH ASNA 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath C 1
1317 18  MANIKUTTY V 7  G. U. P. S. Kanhirapoyil C 1
1852 5  LIBIN BIJU 7  Durga H. S. S. Kanhangad C 1
2113 7  ARUN AJI 7  G. U. P. S. Panangad C 1
  323 -  Kavitharachana - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2101 6  ARDRA RAJAN M 7  G. U. P. S. Poothakkal A 5
2116 7  FAHMIYA SALIM 7  ACKNS G. U. P. S. Balla A 5
3171 14  DEVADATHAN.A 7  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5
1563 2  SRAVANA. A 7  G.V. H. S. S. Ambalathara A 5
2207 8  ANUPAMA SIBI 6  G. H. S. S. Thayannur B 3
1676 3  SNEHA K R 7  G. U. P. S. Banam B 3
2294 9  DEVANANDA S PAVITHRAN 7  G. H. S. Madikai II B 3
3743 15  SHAHANA SHERIN.A 7  G. H. S. S. Hosdurg B 3
1355 1  ABHIRAMI K V 6  G. U. P. S. Madikai Alampady C 1
3843 16  ANUGRAHA.P.KUMAR 7  G. H. S. S. Kakkat C 1
1885 5  KEERTHANA U 7  G. H. S. S. Madikai C 1
2623 13  APARNA VIJAYAN 7  G. U. P. S. Chamundikunnu C 1
1702 4  VIVEK.C 7  G. U. P. S. Parakalai C 1
2542 12  RASNA. K 5  G. H. S. S. Balla East C 1
2467 11  KHADEEJA.CH 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath C 1
2322 10  ARATHI RADHAKRISHNAN M 7  G. U. P. S. Pudukai C 1
  324 -  Katharachana - Hindi
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1314 10  NANDANA JANARDHANAN 6  G. U. P. S. Kanhirapoyil A 5
2101 11  ARDRA RAJAN M 7  G. U. P. S. Poothakkal B 3
  328 -  Sangha Nrutham
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2194 7  AHIYA SAJI 5  Holy Family H. S. S. Rajapuram A 5
2286 4  MIDHUNA N V 6  G. H. S. Madikai II A 5
1040 8  AKSHAYA V S 7  G. H. S. Uppilikai A 5
2118 3  ARYA N V 6  ACKNS G. U. P. S. Balla A 5
1204 6  ASHISHA SURESH 7  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
3001 2  LIYA MARIYA ROY 6  St. Marys A. U. P. S. Malakkallu A 5
1532 5  DRISHYA.P.RAJ 6  A. U. P. S. Chathamath A 5
1378 1  KARTHIKA.V.V. 6  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
  330 -  Nadakam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1312 1  ABHIJITH K 7  G. U. P. S. Kanhirapoyil A 5
  331 -  Urdu kavitha Rachana
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2492 1  AYSHATH ASFEENA.K 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
  332 -  Urdu Quiz
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2936 4  NOORJAHAN N P 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
2551 3  MUHAMMED NASEEF NP 7  S. N. A. U. P. S. Padnekad A 5
1596 1  UMAIRA.N.P 7  A. U. P. S. Nileshwar B 3
2487 2  UDAIFA.P 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath C 1

Kerala School Kalolsavam  Result :HS General
  601 -  Chithra Rachana - Pencil
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1630 705  ARJUN.P 9  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2676 715  KIRANDAS.K 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
1386 702  SREEHARI.K.S 9  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
3833 721  SARIGA.P.V 8  G. H. S. S. Kakkat A 5
3147 717  RAMESH KUMAR.P 8  GHSS Attenganam B 3
2626 713  MALIK MUHTHASIM. E.L 10  G. H. S. S. Balla East B 3
1890 707  ABHILASH A 9  G. H. S. S. Madikai B 3
1561 703  ASWIN. M 8  G.V. H. S. S. Ambalathara B 3
3431 718  SARATH KR 8  GHS Kanhirapoil B 3
2171 709  JESWIN BIJI 10  G. H. S. S. Thayannur B 3
2442 712  MAHESH K 10  G. H. S. Kottodi B 3
1238 701  CHANDANA P V 10  L F Girls H. S. S. Kanhangad B 3
2939 716  DEVADATHAN.K.V 10  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
2663 714  ARUN R 10  GHS CHAMUNDIKUNNU C 1
2156 708  ANURAG RAMACHANDRAN 10  Holy Family H. S. S. Rajapuram C 1
2298 711  ARYA.K 10  G. H. S. Madikai II C 1
1586 704  SREEJA SISUPALAN A K 10  GFHS Kanhangad C 1
1692 706  NIVEDKUMAR T 8  G. U. P. S. Banam C 1
3823 720  GREESHMA.K 10  G. H. S. S. Hosdurg C 1
  602 -  Chithra Rachana - Water Colour
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1632 905  AKSHAY PRANAV.K 9  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2676 916  KIRANDAS.K 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
3147 919  RAMESH KUMAR.P 8  GHSS Attenganam A 5
1386 903  SREEHARI.K.S 9  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1047 901  NEELAMBARY K 8  G. H. S. Uppilikai B 3
1238 902  CHANDANA P V 10  L F Girls H. S. S. Kanhangad B 3
1890 907  ABHILASH A 9  G. H. S. S. Madikai B 3
2157 908  VANDANA S 9  Holy Family H. S. S. Rajapuram B 3
2669 915  PUNYA B 9  GHS CHAMUNDIKUNNU B 3
2919 917  JAYAPRAKASH P 9  GHS Kanhirapoil B 3
3861 923  GOPAKISHOR.V.C 10  G. H. S. S. Kakkat B 3
2388 912  NISHANTH G. 9  G. H. S. S. Balanthode C 1
2306 911  SHARATH .P 10  G. H. S. Madikai II C 1
2943 918  ANUSREE ANAND.U 10  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar C 1
3500 920  ANOOP. K N 9  GHS PANATHUR C 1
1692 906  NIVEDKUMAR T 8  G. U. P. S. Banam C 1
2629 914  RAHUL. A 9  G. H. S. S. Balla East C 1
1561 904  ASWIN. M 8  G.V. H. S. S. Ambalathara C 1
3982 924  JINU. P 10  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
  603 -  Chithra Rachana - Oil Colour
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3861 404  GOPAKISHOR.V.C 10  G. H. S. S. Kakkat A 5
2676 405  KIRANDAS.K 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
1630 401  ARJUN.P 9  Durga H. S. S. Kanhangad B 3
2157 406  VANDANA S 9  Holy Family H. S. S. Rajapuram B 3
1386 402  SREEHARI.K.S 9  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
1735 407  SREEHARI.E 9  G.V. H. S. S. Ambalathara C 1
1891 403  SREEJITH G.K 8  G. H. S. S. Madikai C 1
  604 -  Cartoon
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1892 204  SHIBIN B 9  G. H. S. S. Madikai A 5
2310 206  RICHIN.P.REJI 9  G. H. S. Madikai II A 5
1639 203  AJITH.M 8  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2919 211  JAYAPRAKASH P 9  GHS Kanhirapoil B 3
2672 209  JISHNU C 10  GHS CHAMUNDIKUNNU B 3
2390 207  AKHIL SURESH 8  G. H. S. S. Balanthode B 3
2678 210  VARUN.MV 10  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
1440 201  VIJAYGOPAL.P.V 10  Rajahs H. S. Nileshwar C 1
3861 213  GOPAKISHOR.V.C 10  G. H. S. S. Kakkat C 1
  605 -  Sasthreeya Sangeetham(Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1675 3  JOJI.S.BABU 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1388 2  ASHWAN . P 10  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2638 5  SWARAJ. P 8  G. H. S. S. Balla East B 3
3156 1  PRANAV DHANANJAYAN 9  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth C 1
  606 -  Sasthreeya Sangeetham(Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3862 5  SINDUJA.K 10  G. H. S. S. Kakkat A 5
1239 1  REVATHI P R 8  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
1389 4  DEVANANDA NAIR.E.V 8  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
2457 6  VASUDHASREE K 10  G. H. S. Kottodi B 3
2674 3  SRUTHI. K.R 8  G. H. S. S. Balla East B 3
2690 2  ADHEENA RANJITH 8  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
  609 -  Lalithaganam (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1675 8  JOJI.S.BABU 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2698 5  HARI.PK 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
1391 3  ANIRUDH KRISHNAN 8  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2386 2  AKSHAY KUMAR 8  G. H. S. S. Balanthode B 3
2638 6  SWARAJ. P 8  G. H. S. S. Balla East B 3
3156 1  PRANAV DHANANJAYAN 9  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth B 3
3239 7  DIVIN KRISHNAN.K.B 9  GHSS Attenganam C 1
2673 4  SIVAPRASAD T S 9  GHS CHAMUNDIKUNNU C 1
  610 -  Lalithaganam (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1241 13  AKHILA VINCENT 9  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2133 14  ANSA MARIA RAJU 9  Holy Family H. S. S. Rajapuram A 5
2457 15  VASUDHASREE K 10  G. H. S. Kottodi A 5
2703 19  THEERTHA.PK 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
1123 17  SUBHADA MOHAN 9  G. H. S. Uppilikai B 3
2299 12  ANJANA.K 10  G. H. S. Madikai II B 3
2947 10  SREESHMA.E.V 10  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
2238 11  NAVITHA KRISHNAN .N. K 10  Govt. H S Kalichanadukkam C 1
3440 20  SRAVYA V V 8  GHS Kanhirapoil C 1
3533 16  NAVYA NARAYANAN 8  GHS PANATHUR C 1
3246 18  SUSMITHA.P 10  GHSS Attenganam C 1
  614 -  Violin - Paschathyam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1243 1  APARNA SURESH 9  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
  615 -  Violin - Paurasthyam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1244 2  MEGHA CHANDRASHEKARAN 10  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2690 1  ADHEENA RANJITH 8  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
  616 -  Odakuzhal
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1239 2  REVATHI P R 8  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
1693 1  AVANIJA P 8  Durga H. S. S. Kanhangad B 3
1395 3  SUDARSHAN.M.R 9  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
  618 -  Chenda / Thayambaka
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3322 4  ANIRUDH B KRISHNA 10  G. H. S. S. Madikai A 5
3936 3  KRISHNADAS.P 8  G. H. S. S. Kakkat A 5
1393 5  VAISHNAV.P.V 8  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
1829 2  BILAHARI BHASKARAN
KANHANGAD
8  Durga H. S. S. Kanhangad C 1
1143 1  AKSHAY K 8  G. H. S. Uppilikai C 1
3866 6  ASWINRAJ.K.V 8  G. H. S. S. Kakkat C 1
  619 -  Guitar - Paschathyam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1697 2  HARIKRISHNAN P V 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
3445 1  JYOS JOY 10  GHS Kanhirapoil C 1
  620 -  Thabala
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1706 5  RISHIKESH P 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
3868 2  ROHITHNATH.E.N 9  G. H. S. S. Kakkat B 3
3320 1  AMALRAJ.M 10  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
1394 4  HARISHANTH.C.V 8  Rajahs H. S. Nileshwar C 1
3546 3  BIPIN A 9  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth C 1
  625 -  Ottanthullal (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2711 1  AKSHAY CHANDRAN 8  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
  626 -  Ottanthullal (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1734 1  SREELAKSHMI T 9  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  627 -  Nadodi Nrutham (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1395 4  SUDARSHAN.M.R 9  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2301 2  ABIRAJ V.V 10  G. H. S. Madikai II A 5
1136 1  AKHIL A 8  G. H. S. Uppilikai A 5
3325 5  ROHITH A 8  G. H. S. S. Madikai B 3
3449 3  ASWIN P V 10  GHS Kanhirapoil B 3
  628 -  Nadodi Nrutham(Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1245 6  GOPIKA B 10  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
1396 1  ARYA.T.V 8  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1737 4  KRISHNAPRIYA K P 9  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2682 16  HARITHA. C 10  G. H. S. S. Balla East A 5
3869 12  KAVYA.D 8  G. H. S. S. Kakkat A 5
4022 7  MALAVIKA PAVITHRAN 8  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
4030 17  ABHINA. P 8  G.V. H. S. S. Ambalathara A 5
2160 8  ABHIJNA KASHIMA S 8  Holy Family H. S. S. Rajapuram A 5
2311 21  RAVEENA RAVEENRAN 9  G. H. S. Madikai II A 5
2717 13  NEERAJA.MS 8  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2688 23  AISHWARYA T V 9  GHS CHAMUNDIKUNNU A 5
1661 20  SIVASANKARI K U 8  GFHS Kanhangad A 5
2973 5  KRISHNENDU.K 8  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5
2248 10  AMULYA .V.V 9  Govt. H S Kalichanadukkam A 5
3328 19  ANJANA K.V 9  G. H. S. S. Madikai A 5
1743 18  ANAGHA V 9  G. U. P. S. Banam A 5
3819 2  LAKSHMI 9  G. H. S. S. Hosdurg B 3
2393 3  SHUBHALAKSHMI P.G. 8  G. H. S. S. Balanthode B 3
  629 -  Chakkyarkoothu (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1740 2  VISHNU HARI 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1397 1  ANIRUDH J VARMA 8  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
  630 -  Bharathanatyam (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1395 1  SUDARSHAN.M.R 9  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
  631 -  Bharathanatyam (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1246 18  ARUNIMA S PRAKASH 9  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
4012 7  V R SREELAKSHMI 10  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
1396 6  ARYA.T.V 8  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1248 8  THEERTHA PRADEEP 9  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
3869 5  KAVYA.D 8  G. H. S. S. Kakkat A 5
1247 4  AISHWARYA ARAVIND 8  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2682 16  HARITHA. C 10  G. H. S. S. Balla East A 5
1747 13  VARSHA B 9  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2703 17  THEERTHA.PK 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
1049 15  SREELAKSHMI K V 10  G. H. S. Uppilikai A 5
2160 3  ABHIJNA KASHIMA S 8  Holy Family H. S. S. Rajapuram A 5
1567 2  VARSHA. K 8  G.V. H. S. S. Ambalathara A 5
2980 14  SHIVAKEERTHANA.P 8  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
3622 12  SNEHA.M 8  GHSS Attenganam B 3
  634 -  Mohiniyattam (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
4012 24  V R SREELAKSHMI 10  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
1247 23  AISHWARYA ARAVIND 8  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
1266 17  DEEPTHI 10  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
3870 20  GOPIKA.P.E 10  G. H. S. S. Kakkat A 5
1747 19  VARSHA B 9  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1249 22  ANAGHA A S 8  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2719 16  JINSHA.PK 9  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
1399 18  GREESHMA.P.T 8  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
3463 21  SAYANA. M S 9  GHS PANATHUR B 3
  639 -  Kavitharachana - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2302 205  ADARSH A.V 10  G. H. S. Madikai II A 5
1599 202  JIMISHA. T.K 9  G.V. H. S. S. Ambalathara A 5
1049 201  SREELAKSHMI K V 10  G. H. S. Uppilikai B 3
1669 203  ZEHRA SITHARA 9  GFHS Kanhangad B 3
2681 208  DEVIKA DINESH 9  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
2410 206  SREEPRIYA PV 9  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth C 1
2447 207  SUMI K JOSEPH 10  G. H. S. Kottodi C 1
2683 209  VISHNU V 10  GHS CHAMUNDIKUNNU C 1
1897 204  JITHINRAJ P.K 10  G. H. S. S. Madikai C 1
2984 211  HARSHAVARDHAN.A 9  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar C 1
3872 214  SHANID.N.P 9  G. H. S. S. Kakkat C 1
3826 213  RAHMATH.P 10  G. H. S. S. Hosdurg C 1
2689 210  SURYA. S. SUNIL 8  G. H. S. S. Balla East C 1
  640 -  Katharachana - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1599 11  JIMISHA. T.K 9  G.V. H. S. S. Ambalathara A 5
2302 16  ADARSH A.V 10  G. H. S. Madikai II B 3
3873 23  SAJEERA.K 10  G. H. S. S. Kakkat B 3
2446 19  FATHIMATH SAFEERA P V 10  G. H. S. Kottodi B 3
1672 12  MUNAVVIRA K 10  GFHS Kanhangad B 3
1753 13  SHOBHITH P 10  Durga H. S. S. Kanhangad B 3
2395 17  SONU JAMES 10  G. H. S. S. Balanthode C 1
2240 15  ARDRA .K.JAYAN 9  Govt. H S Kalichanadukkam C 1
2409 18  ABHIJITH M 10  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth C 1
1899 14  BICHITHA K 10  G. H. S. S. Madikai C 1
2180 24  VIDYA.K.V 8  G. H. S. S. Thayannur C 1
2686 20  FARHANA RASHEED 10  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
  641 -  Kavitharachana - Hindi
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2680 2  RESHMA DAS 10  GHS CHAMUNDIKUNNU A 5
2990 3  ATHIRA.V 9  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5
2303 1  ANAGHA N 10  G. H. S. Madikai II A 5
3989 4  AGHIL BAYAKODAN 10  Durga H. S. S. Kanhangad B 3
3173 5  CHINJU ARAVIND 10  GHSS Attenganam B 3
  642 -  Katharachana - Hindi
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2990 3  ATHIRA.V 9  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5
2692 1  NAMITHA. C 9  G. H. S. S. Balla East A 5
3466 4  KARTHIKA C 8  GHS Kanhirapoil B 3
1751 2  LAKSHMI PRIYA VIJAYAN 8  Durga H. S. S. Kanhangad B 3
  643 -  Upanyasam - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
4007 115  SHIREEN AMEER 8  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2389 106  ROSEMARY EMMANUEL 10  G. H. S. S. Balanthode A 5
2684 108  ABHIJITH A K 10  GHS CHAMUNDIKUNNU A 5
2681 107  DEVIKA DINESH 9  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2312 105  SANJAY.K 9  G. H. S. Madikai II A 5
1048 101  ASWATHI K V 10  G. H. S. Uppilikai B 3
2689 109  SURYA. S. SUNIL 8  G. H. S. S. Balla East B 3
2409 117  ABHIJITH M 10  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth B 3
1903 103  AKHILESH K 10  G. H. S. S. Madikai B 3
1400 116  SANDHRA V NAIR 9  Rajahs H. S. Nileshwar C 1
2243 104  VISHNUPRIYA . K 8  Govt. H S Kalichanadukkam C 1
3874 114  SEETHALAKSHMI.P 9  G. H. S. S. Kakkat C 1
3469 110  PRATHYUPRASAD PK 9  GHS Kanhirapoil C 1
3722 111  ROULA P.P 8  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
1680 102  RUSAIFA P K 10  GFHS Kanhangad C 1
3809 112  SIBIN JOSE 10  GHS Pullur Eriya C 1
3826 113  RAHMATH.P 10  G. H. S. S. Hosdurg C 1
  644 -  Upanyasam - English
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3990 4  VRINDA VINOD 9  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1401 2  DIVYA UNNIKRISHNAN.C 9  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1251 1  NAVYA N 10  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2242 3  SAFA S. K 9  Govt. H S Kalichanadukkam B 3
  645 -  Upanyasam - Hindi
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1751 9  LAKSHMI PRIYA VIJAYAN 8  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2685 14  ABHILASH R 10  GHS CHAMUNDIKUNNU A 5
1252 6  ASHITHA T 10  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
3301 15  MEGHA V.S 10  G. H. S. S. Madikai B 3
2475 12  GANASREE K 10  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth B 3
2851 13  ASWINI.C 9  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
  646 -  Upanyasam - Urdu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1402 1  FATHIMATH SAFWANA.P 8  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
  648 -  Kavitharachana - Urdu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1402 1  FATHIMATH SAFWANA.P 8  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
  649 -  Padyam Chollal - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1392 3  JYOTHISREE.K 10  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1264 7  AMRUTHA BABURAJ 10  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2688 12  AISHWARYA T V 9  GHS CHAMUNDIKUNNU A 5
1755 1  APARNA P NAIR 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2697 15  HRIDYA. E 8  G. H. S. S. Balla East A 5
2418 13  ARCHANA. K 10  Govt. H S Kalichanadukkam B 3
1049 10  SREELAKSHMI K V 10  G. H. S. Uppilikai B 3
2995 11  HARITHA.K.M 10  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
3733 9  VYSHNA P.V 8  G. V. H. S. S. Kottappuram B 3
2696 6  ASHWATHI MOHAN 10  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth C 1
3041 16  SNEHA K.P 10  Govt. R F T H S for Girls Kanhangad C 1
1641 18  SUDINA P 9  GFHS Kanhangad C 1
3440 20  SRAVYA V V 8  GHS Kanhirapoil C 1
3316 14  SHAHARABANU M.R 9  G. H. S. S. Madikai C 1
3875 17  LAYA.R.NAIR 8  G. H. S. S. Kakkat C 1
3828 19  KEERTHIPRIYA.C 9  GHS Pullur Eriya C 1
3207 4  MANJIMA.S 9  GHSS Attenganam C 1
3474 2  NANDANA. M 9  GHS PANATHUR C 1
  650 -  Padyam Chollal - English
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2148 3  TEESA BIJU 9  Holy Family H. S. S. Rajapuram A 5
1688 5  KARTHIKA VINOD 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1241 6  AKHILA VINCENT 9  L F Girls H. S. S. Kanhangad B 3
1905 4  ANJALI SUNILBABU 8  G. H. S. S. Madikai B 3
2998 2  CHAITHANYA.A 10  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
2681 1  DEVIKA DINESH 9  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
  652 -  Padyam Chollal - Arabic
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2471 12  SUHAILA. P A 10  G. H. S. S. Hosdurg A 5
3609 16  MUHAMMED UBAIS 10  GHSS Attenganam A 5
3863 15  MUHAMMED RAJABAN 8  G. H. S. S. Kakkat A 5
2731 13  FAIROOSA.CK 10  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
  655 -  Padyam Chollal - Kannada
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2457 2  VASUDHASREE K 10  G. H. S. Kottodi A 5
2305 1  PALLAVI .K 10  G. H. S. Madikai II A 5
1254 4  RAMYA SRI K 9  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
3822 3  SHARAVI.C 8  G. H. S. S. Hosdurg B 3
  656 -  Aksharaslokam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1503 11  VASUDHA NEELAMANA 8  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
  662 -  Kathaprasangam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1255 6  GOPIKA 9  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2973 5  KRISHNENDU.K 8  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5
2680 3  RESHMA DAS 10  GHS CHAMUNDIKUNNU B 3
2451 2  ARUNIMA GANGADHARAN 9  G. H. S. Kottodi B 3
2246 1  RANJUSHA RAJAN 10  Govt. H S Kalichanadukkam B 3
3873 4  SAJEERA.K 10  G. H. S. S. Kakkat B 3
  663 -  Parichamuttu (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1831 1  VISHNU K 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  668 -  Margamkali (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1255 1  GOPIKA 9  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2136 2  TOMSY THOMAS 10  Holy Family H. S. S. Rajapuram A 5
  669 -  Thiruvathirakali (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1745 7  PARVATHI R NAMBIAR 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1641 3  SUDINA P 9  GFHS Kanhangad A 5
3875 1  LAYA.R.NAIR 8  G. H. S. S. Kakkat A 5
3440 5  SRAVYA V V 8  GHS Kanhirapoil B 3
3733 4  VYSHNA P.V 8  G. V. H. S. S. Kottappuram B 3
3816 2  NAVYA.P.K 10  GHS Pullur Eriya B 3
2397 6  SREEMA A.K. 10  G. H. S. S. Balanthode C 1
  675 -  Chendamelam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1822 1  VIPUL STEPHEN 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1397 2  ANIRUDH J VARMA 8  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
  676 -  Panchavadyam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1257 1  ABHIRAMI N 9  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
  677 -  Nadakam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2794 2  ANUPRIYA.TV 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
3469 3  PRATHYUPRASAD PK 9  GHS Kanhirapoil B 3
  678 -  Vrunda Vadyam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1675 1  JOJI.S.BABU 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  684 -  Nangiar Koothu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1246 1  ARUNIMA S PRAKASH 9  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
1745 3  PARVATHI R NAMBIAR 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1398 2  RASITHA.M 8  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
  687 -  Vanchipattu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2304 6  ABHIRAM.R 10  G. H. S. Madikai II A 5
2638 4  SWARAJ. P 8  G. H. S. S. Balla East A 5
1809 5  NIDHIN KUMAR K 8  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1388 3  ASHWAN . P 10  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1744 2  FATHIMA V 10  GFHS Kanhangad B 3
2919 1  JAYAPRAKASH P 9  GHS Kanhirapoil C 1
  688 -  Nadanpattu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1392 13  JYOTHISREE.K 10  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1240 12  SEETHA S NAIR 9  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
3896 2  HARITHA.T 9  G. H. S. S. Kakkat A 5
2638 1  SWARAJ. P 8  G. H. S. S. Balla East A 5
1641 9  SUDINA P 9  GFHS Kanhangad A 5
2995 11  HARITHA.K.M 10  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5
2238 8  NAVITHA KRISHNAN .N. K 10  Govt. H S Kalichanadukkam B 3
1166 10  VISMAYA K 9  G. H. S. Uppilikai B 3
2301 7  ABIRAJ V.V 10  G. H. S. Madikai II B 3
2788 4  KAVYA MOHAN 10  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
3719 5  NAFEESATH N.P 10  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
3291 3  SUDHEESH P.R. 10  G. H. S. S. Balanthode C 1
3532 6  RASIKARAJAN 9  GHS Kanhirapoil C 1

Kerala School Kalolsavam  Result :HSS General
  901 -  Chithra Rachana - Pencil
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3259 811  ABHIMANYU.K 12  GHSS Attenganam A 5
1303 802  SREELAKSHMI K S 12  G. H. S. Uppilikai A 5
1906 803  AUJITH 11  G. H. S. S. Madikai B 3
2503 807  UNNIKRISHNAN P 12  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth B 3
1061 801  HARIKRISHNAN M 12  Durga H. S. S. Kanhangad B 3
2894 809  SANJU. A 12  G. H. S. S. Balla East B 3
3195 810  AKSHAY ASHOK 12  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
3601 814  ANAGHA P 12  G. H. S. S. Kakkat C 1
2479 806  AJEESH KUMAR P 12  G. H. S. S. Thayannur C 1
2628 808  SONU BABY 11  Holy Family H. S. S. Rajapuram C 1
  902 -  Chithra Rachana - Water Colour
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3259 308  ABHIMANYU.K 12  GHSS Attenganam A 5
2908 306  VISHNU PRIYA. P 11  G. H. S. S. Balla East A 5
3195 307  AKSHAY ASHOK 12  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1061 301  HARIKRISHNAN M 12  Durga H. S. S. Kanhangad B 3
2505 304  SAYANA K 12  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth B 3
1907 302  NANDAGOKUL K.V 11  G. H. S. S. Madikai B 3
2704 305  JYOTHISH GANGADHARAN P 11  G. H. S. S. Thayannur C 1
2628 311  SONU BABY 11  Holy Family H. S. S. Rajapuram C 1
3293 309  PRIYANKA VIJAYAN 11  G. H. S. S. Balanthode C 1
3602 312  AJEESH P 12  G. H. S. S. Kakkat C 1
  903 -  Chithra Rachana - Oil Colour
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1303 1  SREELAKSHMI K S 12  G. H. S. Uppilikai A 5
  904 -  Cartoon
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3300 101  SUDHIN SUKUMARAN 12  G. H. S. S. Balanthode A 5
  907 -  Sasthreeya Sangeetham(Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1062 1  SREEGOWRI V BHAT 11  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1640 4  KAJAL RAJU 11  G. H. S. S. Hosdurg A 5
1908 5  BHAVYA UNNI.M 12  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
1913 2  HARITHA 11  G. H. S. S. Madikai B 3
1324 3  SARANYA K 11  G. H. S. Uppilikai C 1
  908 -  Lalithaganam (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1080 4  HARIKRISHNAN P 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1063 2  NIVIN M 11  Durga H. S. S. Kanhangad B 3
1947 1  DILRAJ.K 12  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
3456 3  RAHUL K M 11  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth B 3
  909 -  Lalithaganam (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3340 11  ADITHYA AJITH 12  G. H. S. S. Balanthode A 5
3203 3  SUKANYA K 11  G. H. S. S. Balla East B 3
1640 13  KAJAL RAJU 11  G. H. S. S. Hosdurg B 3
1086 1  PRIYANKA P 11  Durga H. S. S. Kanhangad B 3
1211 4  SHRUTHILAYA C K 12  L F Girls H. S. S. Kanhangad B 3
3026 5  GOPIKA.K 11  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
2632 9  ANN MARIA RAJU 11  Holy Family H. S. S. Rajapuram B 3
2510 6  GAYATHRI M K 11  G. H. S. Kottodi B 3
2756 8  MRIDULARAJ K 12  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth B 3
3518 2  ASWATHI P 12  G. H. S. S. Kakkat B 3
2710 10  ANAGHA B 12  G. H. S. S. Thayannur B 3
3537 12  UNNIMARAJ 11  G. V. H. S. S. Kottappuram B 3
2347 7  NIMISHA .E.V 11  G. H. S. Madikai II C 1
  916 -  Violin - Western
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1067 1  DEEPTHI THAMBAN 11  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  918 -  Guitar - Western
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3436 2  HARITHA K CHANDRAN 11  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth A 5
3433 1  SANJANA S PAI 11  G. H. S. S. Hosdurg C 1
  919 -  Odakkuzhal
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3425 1  ANAND A 11  G. H. S. S. Hosdurg A 5
  921 -  Triple / Jazz - Western
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1065 1  NAVANEETH G K 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  922 -  Chenda / Thayambaka
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1924 1  BHARATH GOVIND NEELAMANA 11  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
  923 -  Mrundangam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3660 1  AJAY T.C 12  G. H. S. S. Madikai A 5
  924 -  Madhalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1917 1  DEVADATHAN KURUVAT 11  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
  925 -  Thabala
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1066 3  ASHWANTH KRISHNAN K 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
3415 4  SHARATH M 11  G. H. S. S. Hosdurg A 5
2633 1  SREEHARI C R 11  Holy Family H. S. S. Rajapuram B 3
1984 2  VAISHAKH.P 12  Rajahs H. S. Nileshwar C 1
  927 -  Ottanthullal (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1619 1  AKHILA SATHEESH 11  G. H. S. S. Hosdurg A 5
  932 -  Bharathanatyam (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2549 2  HARIPRASAD V K 11  G. H. S. S. Kakkat A 5
3347 1  SARATH P D 11  G. H. S. S. Balanthode A 5
  933 -  Bharathanatyam (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1079 5  NEERAJA NAIR 11  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1069 6  AKSHATHA K DINESH 11  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
3220 3  KAVYA V T 12  G. H. S. S. Balla East A 5
3664 4  AISHWARYA K 12  G. H. S. S. Madikai A 5
1983 8  SAJNA RAGHU 11  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
3334 7  SREETHU N 11  G. H. S. S. Balanthode B 3
  938 -  Mohiniyattam (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1069 12  AKSHATHA K DINESH 11  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1214 10  AMRUTHA K 11  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2637 13  ANUPAMA P 11  Holy Family H. S. S. Rajapuram A 5
  944 -  Upanyasam - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3231 25  SWATHI V 12  G. H. S. S. Balla East A 5
3997 29  SHISHIRA P 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2507 24  ANUSHA R CHANDRAN 12  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth A 5
3636 27  SREELAKSHMI K.V 11  G. H. S. S. Madikai B 3
1719 22  JIJINA M V 12  G. H. S. S. Hosdurg B 3
2497 23  SREESHMA K 11  G. H. S. Kottodi B 3
3634 26  JUVAIRYA.K 12  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
1345 21  DRISHYA P V 12  G. H. S. Uppilikai C 1
2345 28  ANSEERA .P 11  G. H. S. Madikai II C 1
  945 -  Upanyasam - English
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1073 1  KAVITHA MURALEEDHARAN 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
4020 12  CHITHIRA VENUGOPAL 12  G. H. S. S. Hosdurg A 5
1883 4  SAVITHA.V 12  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1215 2  BHAGYA N 12  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2720 8  JUSTIN JOSY 12  G. H. S. S. Thayannur A 5
3354 10  SHILPA TOM 11  GHSS Attenganam A 5
2501 5  SHEIK HASSAIN ALTHAF 12  G. H. S. Kottodi A 5
2507 6  ANUSHA R CHANDRAN 12  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth A 5
3318 9  JUNAIDH T S 12  G. H. S. S. Balanthode A 5
1346 3  ASWIN E 11  G. H. S. Uppilikai B 3
3397 11  AISHWARYA G PRABHU 11  G. H. S. S. Kakkat B 3
2662 7  ASHIL TOMY 11  Holy Family H. S. S. Rajapuram B 3
  947 -  Upanyasam - Sanskrit
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1725 2  M DIVYALAKSHMI S SHENOY 12  G. H. S. S. Hosdurg A 5
1078 1  NAVYA M S 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  948 -  Upanyasam - Hindi
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2660 3  AMALA P GEORGE 11  Holy Family H. S. S. Rajapuram A 5
1074 7  DHANYA A P 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1216 6  THANMAYI S 12  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
3303 10  SATHYANATH.M 12  GHSS Attenganam A 5
1910 4  VISMAYA KRISHNAN 12  G. H. S. S. Madikai A 5
2512 9  KIRAN P RAMAKRISHNAN 12  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth A 5
1725 2  M DIVYALAKSHMI S SHENOY 12  G. H. S. S. Hosdurg A 5
3238 8  JISHNU V PRADEEP 12  G. H. S. S. Balla East A 5
3376 1  HARSHA KARUN M V 11  G. H. S. S. Kakkat B 3
1344 11  AKARSH EDAYILLAM 12  G. H. S. Uppilikai B 3
  950 -  Katharachana - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2515 5  SREERAG R CHANDRAN 12  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth A 5
1911 3  SOURAV K 12  G. H. S. S. Madikai A 5
2339 4  GREESHMA .K 11  G. H. S. Madikai II A 5
2725 6  AKHIL C 12  G. H. S. S. Thayannur B 3
3403 8  ARYA M 11  G. H. S. S. Kakkat B 3
1731 1  FASILA SALIM 12  G. H. S. S. Hosdurg B 3
1878 2  NIRANJANA.R.K 12  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
3327 7  GREESHMA.K 12  GHSS Attenganam B 3
  951 -  Katharachana - English
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1075 15  VAISHNAV VALSARAJ NAMBIAR 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
3317 19  AKHILA SUSAN ELIAS 12  G. H. S. S. Balanthode A 5
1877 16  MOBITHA 12  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
3058 18  JESNA GEORGE 11  G. H. S. S. Thayannur B 3
3341 20  DIVYA SANKAR 12  GHSS Attenganam B 3
2519 17  ROSHNI V 11  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth B 3
  952 -  Katharachana - Hindi
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2660 1  AMALA P GEORGE 11  Holy Family H. S. S. Rajapuram A 5
2521 4  NEENA P 12  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth A 5
4021 5  KRISHNA PRIYA.T 12  G. H. S. S. Hosdurg B 3
3250 2  MANEESHA P V 11  G. H. S. S. Balla East B 3
1347 3  ATHULSHA K 12  G. H. S. Uppilikai B 3
  954 -  Katharachana - Sanskrit
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1904 2  ATHULYA.M 11  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1725 1  M DIVYALAKSHMI S SHENOY 12  G. H. S. S. Hosdurg A 5
3416 3  AKSHARA K N 11  G. H. S. S. Kakkat B 3
  956 -  Kavitharachana - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1878 105  NIRANJANA.R.K 12  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1731 107  FASILA SALIM 12  G. H. S. S. Hosdurg A 5
2908 106  VISHNU PRIYA. P 11  G. H. S. S. Balla East B 3
1911 104  SOURAV K 12  G. H. S. S. Madikai B 3
1348 108  NIKHILA N 12  G. H. S. Uppilikai B 3
2463 109  MANEESHA A 11  G. H. S. Kottodi C 1
2725 101  AKHIL C 12  G. H. S. S. Thayannur C 1
2342 103  NAVYA .K 11  G. H. S. Madikai II C 1
3321 102  PRANAV M N 12  G. H. S. S. Balanthode C 1
  957 -  Kavitharachana - English
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1076 1  SHWETHA R 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
3376 3  HARSHA KARUN M V 11  G. H. S. S. Kakkat A 5
3066 2  ELIZABATH AKHILA SANTHOSH 12  G. H. S. S. Thayannur A 5
  958 -  Kavitharachana - Hindi
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1218 1  NAMITHA P V 12  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
2664 5  SANAL S JOSEPH 11  Holy Family H. S. S. Rajapuram A 5
1912 4  SWETHA K 12  G. H. S. S. Madikai A 5
3249 6  HARIPRIYA RAJ E V 11  G. H. S. S. Balla East B 3
1900 3  ARCHANA VIJAYAN 12  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
1708 2  JISHNU N 11  G. H. S. S. Hosdurg B 3
3998 7  AYSATH SHABANA 12  Durga H. S. S. Kanhangad B 3
  960 -  Kavitharachana - Sanskrit
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1077 1  KAVYA KRISHNAN 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  962 -  Padyam Chollal - Malayalam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3340 2  ADITHYA AJITH 12  G. H. S. S. Balanthode A 5
1084 8  SREELAKSHMI GOPAL 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1951 10  ARYA ASHOK.P 11  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1913 4  HARITHA 11  G. H. S. S. Madikai A 5
2657 7  STENY PUNNUSE 12  Holy Family H. S. S. Rajapuram B 3
1212 9  AISWARYA 11  L F Girls H. S. S. Kanhangad B 3
2506 11  JISHITHA VIJAYAN NAIR 12  G. H. S. Kottodi B 3
3224 3  GREESHMA P A 12  G. H. S. S. Balla East B 3
2756 6  MRIDULARAJ K 12  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth B 3
1328 5  SREEREKHA P 11  G. H. S. Uppilikai C 1
3555 1  LIKHITHA.M T 12  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
  965 -  Padyam Chollal - Arabic
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3049 23  NAJMA M K 11  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1653 25  AISHA AL ANSEERA 12  G. H. S. S. Hosdurg A 5
3513 22  MUHAMMED SHAHEER.N.P 11  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
2858 21  SAHADUDEEN K 11  G. H. S. S. Kakkat A 5
3266 24  FATHIMATH SUHRA.A 12  GHSS Attenganam A 5
  966 -  Padyam Chollal - Sanskrit
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1080 1  HARIKRISHNAN P 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
3416 2  AKSHARA K N 11  G. H. S. S. Kakkat A 5
3615 3  SREEVIDYA.TV 12  GHSS Attenganam A 5
  969 -  Padyam Chollal - Kannada
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3669 2  HANI K 11  G. H. S. S. Madikai A 5
1329 1  ANUSREE H D 11  G. H. S. Uppilikai A 5
  976 -  Kathaprasangam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1082 3  RASHMI V 11  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2506 2  JISHITHA VIJAYAN NAIR 12  G. H. S. Kottodi A 5
2649 4  KRISHNENDU.V 11  Holy Family H. S. S. Rajapuram A 5
1611 1  ANUSREE. P 11  G. H. S. S. Hosdurg A 5
  978 -  Thiruvathira (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1070 2  ANJANA K 11  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1611 3  ANUSREE. P 11  G. H. S. S. Hosdurg A 5
3537 1  UNNIMARAJ 11  G. V. H. S. S. Kottappuram B 3
  979 -  Margamkali (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3091 2  MARIA MATHEW 11  Holy Family H. S. S. Rajapuram A 5
1212 1  AISWARYA 11  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
  984 -  Nadakam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3333 5  VIVEK V V 12  G. H. S. S. Balla East A 5
  985 -  Mookabhinayam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3662 1  ABDU RAHMAN.NP 11  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
3764 2  ARJUN K.V 12  G. H. S. S. Madikai A 5
3496 7  GOKUL GOPINATH M 12  G. H. S. S. Kakkat A 5
3966 8  ARJUN VIJAY K V 12  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth A 5
3437 4  ANIRUDH T 12  G. H. S. S. Balla East A 5
3386 5  HARIPRASAD.R 12  GHSS Attenganam A 5
2539 6  JOYAL JOHN 12  G. H. S. Kottodi B 3
3307 3  JUSTIN JOY 11  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
  987 -  Chendamelam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1061 1  HARIKRISHNAN M 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  990 -  Skit - English
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1964 2  HRITHIKA.M.P 11  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
3754 1  VISHNU P.V 11  G. H. S. S. Madikai B 3
  991 -  Parichamuttu (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1154 1  ARSHANATH S N 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  1000 -  Nangiar Koothu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1619 2  AKHILA SATHEESH 11  G. H. S. S. Hosdurg A 5
1960 1  APARNA.J 11  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1071 3  ATHIRA LAKSHMAN K V 12  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  1004 -  Vanchipattu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1079 3  NEERAJA NAIR 11  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1955 4  SWETHA.P 12  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1738 2  SABARISH C 12  G. H. S. S. Hosdurg A 5
3350 5  SUBHASH M 12  G. H. S. S. Balla East A 5
3442 1  LAVANYA N 12  G. H. S. S. Kakkat A 5
  1005 -  Nadanpattu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1063 9  NIVIN M 11  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1212 6  AISWARYA 11  L F Girls H. S. S. Kanhangad A 5
3203 4  SUKANYA K 11  G. H. S. S. Balla East A 5
2875 8  RAKHI C 11  G. H. S. S. Kakkat B 3
1908 2  BHAVYA UNNI.M 12  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
2756 7  MRIDULARAJ K 12  Dr. A. G. H. S. S. Kodoth B 3
3670 9  SREESHMA K.R 11  G. H. S. S. Madikai C 1
3161 1  DEEPURAG K 11  Holy Family H. S. S. Rajapuram C 1
3384 3  RAJESH K 12  G. H. S. S. Balanthode C 1

Kerala School Kalolsavam  Result :UP Sanskrit
  501 -  Upanyasarachana
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1480 1  HARIPRASAD.P 7  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2167 3  KARTHIKA THAMBAN 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2330 4  AYISHATH NASLA L T 7  G. U. P. S. Pudukai A 5
3116 6  AROMAL S DEEP 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar B 3
2888 5  SREENATH.CN 7  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
3175 7  AKSHAY KUMAR.K.V 7  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
1598 2  MALAVUKA.K.T 7  A. U. P. S. Nileshwar B 3
  502 -  Katharachana
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2169 113  ADARSH K 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1483 110  DEEPTHI.K.V 7  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2330 114  AYISHATH NASLA L T 7  G. U. P. S. Pudukai A 5
3175 115  AKSHAY KUMAR.K.V 7  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
2892 111  SREERAJ.PV 7  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
2902 116  ANANTHAKRISHNAN T 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar C 1
1598 112  MALAVUKA.K.T 7  A. U. P. S. Nileshwar C 1
  503 -  Kavitharachana
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3122 125  NANDHANA S KUMAR 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
2170 123  NANDHANA E V 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1663 122  SANJAY.P 7  A. U. P. S. Nileshwar A 5
3171 126  DEVADATHAN.A 7  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
1371 121  MAYOORA RAGHAV 7  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
2331 124  LAKSHMI R 7  G. U. P. S. Pudukai B 3
  504 -  Samasyapooranam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1480 106  HARIPRASAD.P 7  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2170 104  NANDHANA E V 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1663 105  SANJAY.P 7  A. U. P. S. Nileshwar A 5
3171 101  DEVADATHAN.A 7  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
3125 102  ABHIRAM P BHASKER 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar C 1
2323 103  ARCHANA M 7  G. U. P. S. Pudukai C 1
  505 -  Aksharaslokam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1864 2  ANUSHA P 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1489 1  AKHIL A SURESH 5  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
  506 -  Prasnothari
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2170 132  NANDHANA E V 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
3148 139  SHIVAPRASAD P 6  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
1480 130  HARIPRASAD.P 7  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2648 136  SONA T 7  S. N. A. U. P. S. Padnekad C 1
  507 -  Padyam Chollal (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1374 14  AMALCHANDRAN.V.V 5  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1858 11  PRANAV K BHASKARAN 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2925 13  ATHUL S RAMESH 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
1592 12  PRANAV.C 7  A. U. P. S. Nileshwar B 3
2661 15  ABHINAV K 7  S. N. A. U. P. S. Padnekad C 1
  508 -  Padyam Chollal (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2324 6  NIRANJANA P 6  G. U. P. S. Pudukai A 5
1364 3  HRIDYA RAJAN 5  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1856 7  ABHINA P 5  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1588 9  REJISHA.K 5  A. U. P. S. Nileshwar A 5
3122 4  NANDHANA S KUMAR 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
3150 5  SNEHA.P.V 6  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
2526 1  NAVYA K 6  S. N. A. U. P. S. Padnekad B 3
2478 2  ASWANI K 7  G. H. S. Kottodi B 3
2650 10  BHAGYANANDA.M 6  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
2417 8  PRIYA 5  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath C 1
  509 -  Sidharoopocharanam (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2651 156  ADARSH K 7  S. N. A. U. P. S. Padnekad A 5
3104 157  SHYAMIL K C 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
2174 154  RAM G RAM 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1492 152  ABHISHEK.P 6  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1668 153  CHETHANRAJ 5  A. U. P. S. Nileshwar B 3
2329 155  KARTHIK A 5  G. U. P. S. Pudukai B 3
3171 158  DEVADATHAN.A 7  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar C 1
  510 -  Sidharoopocharanam (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2176 143  BHAVANA P V 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1381 141  ANUREKHA.C 6  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
3136 150  MALOOTTY K 6  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
3192 151  SREE RANYA.V 6  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
2653 147  DEVANANDA 6  S. N. A. U. P. S. Padnekad B 3
2898 149  MEGHA.K 6  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
2321 144  SNEHA GOPINATH C 6  G. U. P. S. Pudukai B 3
2840 148  ARSHITHA P S 6  G. F. U. P. S. Kanhangad C 1
  511 -  Ganalapanam (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2902 6  ANANTHAKRISHNAN T 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
1858 4  PRANAV K BHASKARAN 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1375 5  ABHINAND.P.V 5  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1592 3  PRANAV.C 7  A. U. P. S. Nileshwar B 3
2658 7  GOERGE MATHEW 5  S. N. A. U. P. S. Padnekad C 1
  512 -  Ganalapanam (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1856 3  ABHINA P 5  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2321 4  SNEHA GOPINATH C 6  G. U. P. S. Pudukai A 5
2954 1  DEVIKA A 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
1595 6  KEERTHANA.P 6  A. U. P. S. Nileshwar A 5
1367 7  SHREYA UNNI 7  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
2895 8  CHAITHANYA BABU 7  G. F. U. P. S. Kanhangad B 3
3179 5  NAVYA PRAKASH 7  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
2580 9  AKSHARA AV 5  S. N. A. U. P. S. Padnekad B 3
2416 2  SANDYA.BK 5  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath B 3
  513 -  Katha Kathanam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1371 5  MAYOORA RAGHAV 7  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2167 2  KARTHIKA THAMBAN 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
3128 1  ANJANA SURENDRAN 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar B 3
2414 3  ANAGA RAJAN 6  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath B 3
2324 6  NIRANJANA P 6  G. U. P. S. Pudukai B 3
2586 7  ANUSHA PV 6  S. N. A. U. P. S. Padnekad B 3
3187 4  NANDANA.T.V 6  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
  514 -  Gadhyaparayanam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2323 144  ARCHANA M 7  G. U. P. S. Pudukai A 5
3104 148  SHYAMIL K C 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
2176 143  BHAVANA P V 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1666 142  SOORAJ.K.V 6  A. U. P. S. Nileshwar A 5
2414 145  ANAGA RAJAN 6  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath B 3
3175 147  AKSHAY KUMAR.K.V 7  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
1493 141  SREERAG.S.R 7  Rajahs H. S. Nileshwar B 3
2665 146  NAIMA 6  S. N. A. U. P. S. Padnekad B 3
2888 149  SREENATH.CN 7  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
  515 -  Prabhashanam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1365 14  DARSHAN.S 7  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2167 11  KARTHIKA THAMBAN 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
3110 12  ABHINAV T V 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
2592 10  JYOTHIKA TV 6  S. N. A. U. P. S. Padnekad B 3
1666 13  SOORAJ.K.V 6  A. U. P. S. Nileshwar B 3
2414 15  ANAGA RAJAN 6  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath B 3
  516 -  Sanghaganam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1367 26  SHREYA UNNI 7  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1858 25  PRANAV K BHASKARAN 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2526 24  NAVYA K 6  S. N. A. U. P. S. Padnekad A 5
2321 22  SNEHA GOPINATH C 6  G. U. P. S. Pudukai B 3
2902 20  ANANTHAKRISHNAN T 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar B 3
3150 23  SNEHA.P.V 6  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
1588 18  REJISHA.K 5  A. U. P. S. Nileshwar B 3
2840 21  ARSHITHA P S 6  G. F. U. P. S. Kanhangad B 3
1540 19  ANUSREE.K.K 7  A. U. P. S. Chathamath B 3
  517 -  Nadakam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2169 20  ADARSH K 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  518 -  Vandematharam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2902 8  ANANTHAKRISHNAN T 7  St. Anns A. U. P. S. Nileshwar A 5
1858 1  PRANAV K BHASKARAN 7  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1588 7  REJISHA.K 5  A. U. P. S. Nileshwar A 5
1367 4  SHREYA UNNI 7  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
3150 5  SNEHA.P.V 6  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5
2323 2  ARCHANA M 7  G. U. P. S. Pudukai A 5
2526 3  NAVYA K 6  S. N. A. U. P. S. Padnekad B 3
2866 6  RAGITHA R 6  G. F. U. P. S. Kanhangad B 3

Kerala School Kalolsavam  Result :HS Sanskrit
  801 -  Upanyasarachana
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1751 2  LAKSHMI PRIYA VIJAYAN 8  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1498 1  APARNA SATHEESH.K.V 10  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
3102 3  MANULA.T 10  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
  802 -  Katharachana
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1788 2  MEDHINI S 9  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1500 1  SHEENA.A.V 10  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2990 4  ATHIRA.V 9  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
2851 3  ASWINI.C 9  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
  803 -  Kavitharachana
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1400 104  SANDHRA V NAIR 9  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1751 103  LAKSHMI PRIYA VIJAYAN 8  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2856 102  ARUN.M 10  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
2984 101  HARSHAVARDHAN.A 9  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar C 1
  804 -  Samasyapooranam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1400 1  SANDHRA V NAIR 9  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1751 2  LAKSHMI PRIYA VIJAYAN 8  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2984 4  HARSHAVARDHAN.A 9  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5
2856 3  ARUN.M 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
  805 -  Aksharaslokam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1503 11  VASUDHA NEELAMANA 8  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2150 12  ANJANA BAYAKODAN 8  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  806 -  Prasnothari
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2153 2  ABHISHEK BHAKTHA K 9  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  807 -  Padyamchollal
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1675 2  JOJI.S.BABU 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1508 1  SANGEETHA.P.S 10  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1389 3  DEVANANDA NAIR.E.V 8  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2958 4  ASHWATHI.E.V 10  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
  808 -  Prabhashanam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1504 13  GOPIKA S.M. 9  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1706 12  RISHIKESH P 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  809 -  Chambuprabhashanam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1508 2  SANGEETHA.P.S 10  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1788 1  MEDHINI S 9  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  810 -  Padakam (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1706 1  RISHIKESH P 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1397 2  ANIRUDH J VARMA 8  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
  811 -  Padakam (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1784 1  ANAMIKA PURAVANKARA 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
4023 2  ATHIRA M 8  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
  812 -  Ashtapathi (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1675 2  JOJI.S.BABU 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1388 3  ASHWAN . P 10  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
2698 1  HARI.PK 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
  813 -  Ashtapathi (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1392 2  JYOTHISREE.K 10  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1755 1  APARNA P NAIR 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  814 -  Ganalapanam (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1675 2  JOJI.S.BABU 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
1388 1  ASHWAN . P 10  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
  815 -  Ganalapanam (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1757 16  OUCHITHYA K 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2958 17  ASHWATHI.E.V 10  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5
1392 18  JYOTHISREE.K 10  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
  817 -  Nadakam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1706 20  RISHIKESH P 10  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
  818 -  Vandematharam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1504 3  GOPIKA S.M. 9  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1788 1  MEDHINI S 9  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2995 2  HARITHA.K.M 10  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar B 3
  819 -  Sangha Ganam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1504 20  GOPIKA S.M. 9  Rajahs H. S. Nileshwar A 5
1788 22  MEDHINI S 9  Durga H. S. S. Kanhangad A 5
2958 21  ASHWATHI.E.V 10  S. R. M. G. H. W. H. S. Ramnagar A 5

Kerala School Kalolsavam  Result :LP Arabic
  201 -  Kaiyyezhuthu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1649 16  LUBAIBA C H 3  Ideal E M L. P. School Padnekad A 5
1867 4  SAFREENA . TS 4  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
2964 2  FATHIMATH SHAMNA.MA 4  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2261 12  NADIYA NASRIN 3  Govt. H S Kalichanadukkam A 5
1550 3  UNAISAH.T.C 4  A. U. P. S. Nileshwar A 5
2790 20  MUHAMMED AJNAS M 4  G. F. U. P. S. Kanhangad A 5
3943 10  NAFEESATH MISRIYA.T 4  G. H. S. S. Kakkat A 5
2350 18  IRFANA.N.C 4  G. W. L. P. S. Nileshwar B 3
1029 11  MARYAMATH SHANIBA SHIRIN 4  G. L. P. S. Punjavi B 3
2854 14  AYISHA M 4  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram B 3
1007 1  SANA ZAINAB.C.H 4  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram
B 3
3146 13  NASILA.T.P 3  G. V. H. S. S. Kottappuram B 3
2950 9  BANSEERA 4  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg C 1
2049 8  AMINA .K.T 3  A. L. P. S. Moolappally C 1
2074 15  RIZWANA. M.K 3  K. I. A. L. P. S. Kanhangad C 1
2530 19  AYSHATH SHEJEERA K H 4  G. F. L. P. S. Hosdurg Kadappuram C 1
1108 6  FATHIMATH RAJNA.P 3  V. G. M. A. L. P. S. Kadinhimoola C 1
1606 5  NASREENA ABDUL RAHMAN 4  A. L. P. S. Kallar C 1
  202 -  Pada Nirmanam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1014 2  FATHIMATH HADHIYA.P 1  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram
A 5
3948 19  FATHIMATH MUHSINA 1  G. H. S. S. Kakkat A 5
2960 9  NASREEN. V 1  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg A 5
2259 7  MURSHIDA .C.H 1  Govt. H S Kalichanadukkam A 5
1817 4  HALEEMATH RAHILA 1  M.C.B.M.A.L.P.S. Ballakadappuram A 5
1027 11  AFEEFA ISHRA C A 1  G. L. P. S. Punjavi B 3
2687 16  MOHAMMED HAFAM. K.K 1  G.V. H. S. S. Ambalathara B 3
1845 14  MUHAMMAD JUNAID . K 1  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath B 3
3105 17  SAFWAN H.K 1  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram B 3
2533 18  MUHAMMED MISTHAH.B 1  G. L. P. S. Padnekad B 3
1636 3  FATHIMATH NIHALA SHARIN 2  Ideal E M L. P. School Padnekad B 3
1555 5  FATHIMA IQBAL 1  A. U. P. S. Nileshwar B 3
1357 20  RUFIDA.C.H 1  A. L. P. S. Ballakadappuram C 1
2053 1  AFSINA C.H 1  A. L. P. S. Moolappally C 1
2070 6  FATHIMA. A 1  K. I. A. L. P. S. Kanhangad C 1
  203 -  Quran Parayanam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1800 18  FATHIMATH MUSHRIFA 3  M.C.B.M.A.L.P.S. Ballakadappuram A 5
3949 13  RIDA MEHNA 4  G. H. S. S. Kakkat A 5
2263 11  MUHAMMED AJNAS 4  Govt. H S Kalichanadukkam A 5
3127 10  MUHAMMED ARIF 4  G. U. P. S. Panathur A 5
2976 8  MUHAMMED FAHAD. C. 3  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg A 5
1015 16  MUHAMMED NASEEF RAHMAN.P 3  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram
A 5
2529 21  SAHAD MUHAMMED 4  G. L. P. S. Padnekad B 3
1549 19  MUHAMMED JASIM.P.V 3  A. U. P. S. Nileshwar B 3
2979 5  MOHAMMED BILAL.M 3  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
1029 1  MARYAMATH SHANIBA SHIRIN 4  G. L. P. S. Punjavi B 3
2042 17  FATHIMATH NESLA .M 4  A. L. P. S. Moolappally B 3
2517 4  AFSAL 4  G. F. L. P. S. Hosdurg Kadappuram B 3
1333 6  FATHIMATH SHAMNA 4  G. W. L. P. S. Nileshwar B 3
2468 12  ABOO THAHIR M.K 4  G. U. P. S. Pullur Eriya C 1
1859 3  MUHAMMAD FAYIZ . T P 3  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath C 1
1117 9  EBRAHIM KHALEEL.A.G 4  V. G. M. A. L. P. S. Kadinhimoola C 1
1613 20  FATHIMATH SALVA. S 4  A. L. P. S. Kallar C 1
1637 14  SIYANA K 3  Ideal E M L. P. School Padnekad C 1
2071 2  MUHAMMED JALAL MOULA 4  K. I. A. L. P. S. Kanhangad C 1
1359 7  NABEESATHUL HASHFANA 4  A. L. P. S. Ballakadappuram C 1
3160 15  FATHIMA.T.P 4  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
  204 -  Padyamchollal
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3950 5  FATHIMATH SIYANA.K.P 4  G. H. S. S. Kakkat A 5
3120 2  FATHIMATH BASEEMA. K 4  G. U. P. S. Panathur A 5
1007 10  SANA ZAINAB.C.H 4  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram
A 5
2044 8  FATHIMATH RANIYA .K 4  A. L. P. S. Moolappally A 5
1821 11  MUHAMMED ALI JAWHAR 4  M.C.B.M.A.L.P.S. Ballakadappuram A 5
1613 14  FATHIMATH SALVA. S 4  A. L. P. S. Kallar A 5
1865 6  AHAMMED SIYAD . B 4  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath B 3
2790 12  MUHAMMED AJNAS M 4  G. F. U. P. S. Kanhangad B 3
2072 1  MUHAMMED SINAN 3  K. I. A. L. P. S. Kanhangad B 3
1549 7  MUHAMMED JASIM.P.V 3  A. U. P. S. Nileshwar B 3
2981 13  FATHIMATH SHINSINA 3  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg B 3
2529 3  SAHAD MUHAMMED 4  G. L. P. S. Padnekad B 3
2694 52  AYISHATH HARSHANA. B.A 4  G.V. H. S. S. Ambalathara C 1
3006 4  HABEEBA.C 2  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
2461 9  SAHLA THASNEEM.P 4  G. U. P. S. Pullur Eriya C 1
1121 17  FATHIMATH IRSHANA.M.K 4  V. G. M. A. L. P. S. Kadinhimoola C 1
3160 15  FATHIMA.T.P 4  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
  205 -  Kadha Parayal
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3949 17  RIDA MEHNA 4  G. H. S. S. Kakkat A 5
2468 14  ABOO THAHIR M.K 4  G. U. P. S. Pullur Eriya A 5
1554 2  KADEEJATH RIZA.M.C 4  A. U. P. S. Nileshwar A 5
1797 4  FAHIMA SULTHANA 4  M.C.B.M.A.L.P.S. Ballakadappuram A 5
2529 10  SAHAD MUHAMMED 4  G. L. P. S. Padnekad A 5
1013 5  FATHIMATH NASREEN 3  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram
A 5
2968 3  AYISHATH NAFIA 4  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg B 3
2264 19  FATHIMA N.P 3  Govt. H S Kalichanadukkam B 3
3006 18  HABEEBA.C 2  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
3134 7  THASREEFA. P 4  G. U. P. S. Panathur B 3
2693 9  NAJEEMA. M.N 4  G.V. H. S. S. Ambalathara C 1
1860 8  FATHIMATH THASNI 3  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath C 1
1121 6  FATHIMATH IRSHANA.M.K 4  V. G. M. A. L. P. S. Kadinhimoola C 1
1023 15  FARSEENA C 4  G. L. P. S. Punjavi C 1
2052 1  SUMAYYA .A.K 4  A. L. P. S. Moolappally C 1
3164 16  AYSHATH THAHIRA.N.P 3  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
  206 -  Quiz
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1002 11  KADEEJA.T.A 4  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram
A 5
1798 16  MARIYAM AFLAHA 3  M.C.B.M.A.L.P.S. Ballakadappuram A 5
3134 5  THASREEFA. P 4  G. U. P. S. Panathur A 5
1862 15  SHAHALA . PA 4  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
2691 14  FATHIMATH SHAHNAZ.P.M 4  G.V. H. S. S. Ambalathara B 3
2263 18  MUHAMMED AJNAS 4  Govt. H S Kalichanadukkam B 3
3169 2  MARIYAM SANA.K 4  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
2968 12  AYISHATH NAFIA 4  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg C 1
3951 3  FATHIMATH SHIFANA
SHERIN.P
4  G. H. S. S. Kakkat C 1
1029 10  MARYAMATH SHANIBA SHIRIN 4  G. L. P. S. Punjavi C 1
  207 -  Arabi Ganam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3950 15  FATHIMATH SIYANA.K.P 4  G. H. S. S. Kakkat A 5
1549 9  MUHAMMED JASIM.P.V 3  A. U. P. S. Nileshwar A 5
2044 11  FATHIMATH RANIYA .K 4  A. L. P. S. Moolappally A 5
1798 3  MARIYAM AFLAHA 3  M.C.B.M.A.L.P.S. Ballakadappuram A 5
1007 6  SANA ZAINAB.C.H 4  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram
A 5
1613 14  FATHIMATH SALVA. S 4  A. L. P. S. Kallar A 5
3127 18  MUHAMMED ARIF 4  G. U. P. S. Panathur A 5
2985 19  MUHAMMAD MUJTHABA. M.P. 2  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg A 5
2695 8  FATHIMATH MUSHRIFA. N 4  G.V. H. S. S. Ambalathara B 3
2262 5  FATHIMATH SAFNA 3  Govt. H S Kalichanadukkam B 3
2790 20  MUHAMMED AJNAS M 4  G. F. U. P. S. Kanhangad B 3
1857 2  MUZAMMIL . AV 3  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath B 3
2543 7  RABIYA.K 3  G. L. P. S. Padnekad B 3
1117 17  EBRAHIM KHALEEL.A.G 4  V. G. M. A. L. P. S. Kadinhimoola B 3
2071 10  MUHAMMED JALAL MOULA 4  K. I. A. L. P. S. Kanhangad C 1
  208 -  Abhinaya Ganam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3949 32  RIDA MEHNA 4  G. H. S. S. Kakkat A 5
1001 31  FATWIMA.K 3  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram
A 5
1800 33  FATHIMATH MUSHRIFA 3  M.C.B.M.A.L.P.S. Ballakadappuram A 5
2260 29  AYISHATH SHAKEERA L. K 2  Govt. H S Kalichanadukkam A 5
2044 22  FATHIMATH RANIYA .K 4  A. L. P. S. Moolappally A 5
1846 30  FATHIMATH FAHEEMA . T P 1  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
3183 26  AYSHA.M 2  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
3118 24  FATHIMA P.V 3  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram B 3
2466 28  FIROS.T.K 4  G. U. P. S. Pullur Eriya B 3
3142 21  SUHAINA ANSARI 4  G. U. P. S. Panathur B 3
2071 27  MUHAMMED JALAL MOULA 4  K. I. A. L. P. S. Kanhangad B 3
1022 25  RUFAIDA T 3  G. L. P. S. Punjavi C 1
  209 -  Sangha Ganam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
1549 16  MUHAMMED JASIM.P.V 3  A. U. P. S. Nileshwar A 5
1007 26  SANA ZAINAB.C.H 4  P. P. T. S. A. L. P. S. Kanhangad
Kadappuram
A 5
2042 28  FATHIMATH NESLA .M 4  A. L. P. S. Moolappally A 5
3943 14  NAFEESATH MISRIYA.T 4  G. H. S. S. Kakkat A 5
3120 29  FATHIMATH BASEEMA. K 4  G. U. P. S. Panathur A 5
2968 22  AYISHATH NAFIA 4  U. B. M. C. A. L. P. S. Hosdurg A 5
1797 16  FAHIMA SULTHANA 4  M.C.B.M.A.L.P.S. Ballakadappuram A 5
2260 25  AYISHATH SHAKEERA L. K 2  Govt. H S Kalichanadukkam B 3
1131 18  SINAN AHAMMED.V.K 4  V. G. M. A. L. P. S. Kadinhimoola B 3
1425 21  MUNASIRA C K 4  G. L. P. S. Punjavi B 3
2702 24  MUHAMMED SUHAIL. B 3  G.V. H. S. S. Ambalathara B 3
2072 23  MUHAMMED SINAN 3  K. I. A. L. P. S. Kanhangad B 3
2543 20  RABIYA.K 3  G. L. P. S. Padnekad B 3
3160 19  FATHIMA.T.P 4  G. V. H. S. S. Kottappuram B 3
1853 27  MUHAMMAD NASEEH . T 1  G. L. P. S. Hosdurg Theruvath C 1
2461 17  SAHLA THASNEEM.P 4  G. U. P. S. Pullur Eriya C 1
2979 30  MOHAMMED BILAL.M 3  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1

Kerala School Kalolsavam  Result :UP Arabic
  401 -  Gadhya Vayana
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3048 4  FATHIMATH FASNA.T.P 6  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
3139 7  AMINATH SHANA C.K 7  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram A 5
2952 5  ARIZMA 6  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2800 6  SAJINA T K 7  G. F. U. P. S. Kanhangad A 5
2599 1  AYISHATH RAJNA 7  S. N. A. U. P. S. Padnekad A 5
2584 2  MAHSHOOQ.P.A 5  G. H. S. S. Hosdurg B 3
2452 3  PARIS.S 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath C 1
  402 -  Quran Parayanam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2607 7  AYISHATH MASLAMA 7  S. N. A. U. P. S. Padnekad A 5
2910 6  MUHAMMED ZAMIL 7  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram A 5
2804 5  JUVAIRIYA P P 7  G. F. U. P. S. Kanhangad A 5
2643 4  NUSAIB.MK 7  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
2595 2  FASARUNNISA.S.K 7  G. H. S. S. Hosdurg B 3
3061 3  FATHIMATH ZULFATH.N.P 7  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
2448 1  MUHAMMED ALTHAF.C 6  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath C 1
  403 -  Padyam Chollal
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2450 31  SHUHAIL.C 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
2882 32  MUNEERA.P 7  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2959 33  FATHIMATH NAUSHEEDHA 7  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram B 3
  404 -  Kadha Parayal
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2910 4  MUHAMMED ZAMIL 7  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram A 5
2469 5  SAFREENA.KK 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
2603 1  FATHIMATHUL AMANA 7  S. N. A. U. P. S. Padnekad C 1
2584 3  MAHSHOOQ.P.A 5  G. H. S. S. Hosdurg C 1
2884 2  AYSHATH SHAHAMA.M 6  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
  405 -  Quiz
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2891 5  FATHIMATH ZUHRA.KP 7  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
3059 6  MARIYAM JUMANA M 7  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram A 5
2467 1  KHADEEJA.CH 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
2808 4  MUHAMMED MIDLAJ M K 6  G. F. U. P. S. Kanhangad C 1
  406 -  Arabi Ganam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2916 6  RAZA.CH 6  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2450 1  SHUHAIL.C 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
2975 5  HASNA H.K 6  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram A 5
2534 2  THASNI T 7  S. N. A. U. P. S. Padnekad A 5
2810 4  MUHAMMED ANAS C P 6  G. F. U. P. S. Kanhangad B 3
2613 3  UNAISATHBEEBI.K 6  G. H. S. S. Hosdurg B 3
  407 -  Prasangam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2899 31  AJMAL FAVAS 6  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram A 5
2467 33  KHADEEJA.CH 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath C 1
2928 32  MUHAMMED BILAL 7  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
  408 -  Mono Act
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2966 3  IHSAN M.K 7  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram A 5
2882 1  MUNEERA.P 7  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2459 2  AYSHATH RAZANA.KK 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath B 3
  409 -  Tharjama (Arabic)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3059 10  MARIYAM JUMANA M 7  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram A 5
2882 5  MUNEERA.P 7  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
3068 7  SAFARIYA 7  G. V. H. S. S. Kottappuram B 3
2459 8  AYSHATH RAZANA.KK 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath B 3
2813 2  MIDLAJ.P 7  G. F. U. P. S. Kanhangad C 1
2630 9  FATHIMATH HUSNA PARVEEN 7  G. H. S. S. Hosdurg C 1
  410 -  Pada Payattu
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2467 1  KHADEEJA.CH 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
2607 3  AYISHATH MASLAMA 7  S. N. A. U. P. S. Padnekad A 5
2817 2  SUHAILA MIRSANA 7  G. F. U. P. S. Kanhangad A 5
3059 6  MARIYAM JUMANA M 7  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram B 3
2891 7  FATHIMATH ZUHRA.KP 7  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
3048 4  FATHIMATH FASNA.T.P 6  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
2636 5  SHIBILA NASRIN.L 6  G. H. S. S. Hosdurg C 1
  411 -  Pada Keli
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2469 1  SAFREENA.KK 7  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
2804 4  JUVAIRIYA P P 7  G. F. U. P. S. Kanhangad A 5
2630 3  FATHIMATH HUSNA PARVEEN 7  G. H. S. S. Hosdurg A 5
2884 5  AYSHATH SHAHAMA.M 6  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
2607 2  AYISHATH MASLAMA 7  S. N. A. U. P. S. Padnekad B 3
2959 6  FATHIMATH NAUSHEEDHA 7  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram B 3
3061 7  FATHIMATH ZULFATH.N.P 7  G. V. H. S. S. Kottappuram B 3
  412 -  Sangha Ganam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3061 25  FATHIMATH ZULFATH.N.P 7  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
2643 23  NUSAIB.MK 7  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
3059 26  MARIYAM JUMANA M 7  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram A 5
2448 24  MUHAMMED ALTHAF.C 6  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
2528 27  FATHIMATH FARHANA 6  S. N. A. U. P. S. Padnekad A 5
2608 21  FATHIMATH FIDA 6  G. H. S. S. Hosdurg B 3
2810 22  MUHAMMED ANAS C P 6  G. F. U. P. S. Kanhangad C 1
  413 -  Sambhashanam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3059 5  MARIYAM JUMANA M 7  G. U. P. S. Hosdurg Kadappuram A 5
2928 2  MUHAMMED BILAL 7  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2454 3  FATHIMATH SHAHLA 5  A. U. P. S. Hosdurg Theruvath A 5
3048 6  FATHIMATH FASNA.T.P 6  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1

Kerala School Kalolsavam  Result :HS Arabic
  701 -  Upanyasam - Arabic
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2723 1  FATHIMATH SAMSHEERA.P 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
3326 2  ZAINABA.T.P 10  G. V. H. S. S. Kottappuram B 3
2464 3  HASEENA. A W 10  G. H. S. S. Hosdurg C 1
  702 -  Katharachana
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2471 2  SUHAILA. P A 10  G. H. S. S. Hosdurg A 5
2823 1  SALEENA.CH 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
3331 3  FATHIMATH .C.H 8  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
  703 -  Caption Rachana
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2723 1  FATHIMATH SAMSHEERA.P 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2471 2  SUHAILA. P A 10  G. H. S. S. Hosdurg B 3
3338 3  FATHIMA. E. K 9  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
  704 -  Tharjama ( Arabic)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3326 3  ZAINABA.T.P 10  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
2471 1  SUHAILA. P A 10  G. H. S. S. Hosdurg A 5
2748 2  SAFANA.A 8  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
  705 -  Poster Nirmanam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2462 2  MUHAMMED HAIRAS 8  G. H. S. S. Hosdurg A 5
2728 1  MUHAMMED SAKEER.K 9  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
3349 3  FARSANA.E.M 8  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
  706 -  Padyam Chollal (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2444 25  SUHAIL. S 9  G. H. S. S. Hosdurg A 5
3385 23  THANSEER.M.K 8  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
2827 24  MUHAMMED SHAMEEM.L 10  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
  707 -  Padyam Chollal(Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2436 2  RASHIDA. P 10  G. H. S. S. Hosdurg A 5
2707 1  FAHEEMA.CH 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
3391 3  FATHIMA.T.C 8  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
  708 -  Arabi Ganam (Boys)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3385 23  THANSEER.M.K 8  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
2444 24  SUHAIL. S 9  G. H. S. S. Hosdurg A 5
2740 22  AFSAL.CK 9  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
  709 -  Arabi Ganam (Girls)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3395 24  ANEERA ABDUL RASAK 10  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
2707 22  FAHEEMA.CH 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2436 23  RASHIDA. P 10  G. H. S. S. Hosdurg A 5
  710 -  Kathaprasangam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3349 22  FARSANA.E.M 8  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
2464 24  HASEENA. A W 10  G. H. S. S. Hosdurg B 3
2836 23  MUHAMMED MARSOOQ 9  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
  711 -  Mono Act
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2449 24  MUHAMMED SAVAD. P M 9  G. H. S. S. Hosdurg A 5
3349 23  FARSANA.E.M 8  G. V. H. S. S. Kottappuram B 3
2830 25  AYFOONA.M 10  G. V. H. S. S. Kanhangad C 1
  712 -  Prasangam (Arabic)
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2838 16  SHIFANA.NP 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2449 15  MUHAMMED SAVAD. P M 9  G. H. S. S. Hosdurg B 3
3406 14  MUBEENA.P 10  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
  713 -  Quran Parayanam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3424 3  AHAMMED FAIZ.P 8  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
2436 1  RASHIDA. P 10  G. H. S. S. Hosdurg A 5
2740 2  AFSAL.CK 9  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
  714 -  Prasnothari
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2449 1  MUHAMMED SAVAD. P M 9  G. H. S. S. Hosdurg A 5
2748 2  SAFANA.A 8  G. V. H. S. S. Kanhangad B 3
3331 3  FATHIMATH .C.H 8  G. V. H. S. S. Kottappuram B 3
  715 -  Musharah
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3391 3  FATHIMA.T.C 8  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
2748 2  SAFANA.A 8  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2439 1  ASHARAF. U V 10  G. H. S. S. Hosdurg B 3
  716 -  Nikhandu Nirmanam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2723 1  FATHIMATH SAMSHEERA.P 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2464 3  HASEENA. A W 10  G. H. S. S. Hosdurg B 3
3326 2  ZAINABA.T.P 10  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1
  717 -  Sambhashanam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2723 14  FATHIMATH SAMSHEERA.P 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
3331 16  FATHIMATH .C.H 8  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
2449 15  MUHAMMED SAVAD. P M 9  G. H. S. S. Hosdurg B 3
  718 -  Sangha Ganam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
3326 33  ZAINABA.T.P 10  G. V. H. S. S. Kottappuram A 5
2838 31  SHIFANA.NP 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2436 32  RASHIDA. P 10  G. H. S. S. Hosdurg A 5
  719 -  Chithreekaranam
  Reg. No Code No. Name STD School Name Grade Point
2746 26  MUHAMMED YASEEN.B 10  G. V. H. S. S. Kanhangad A 5
2439 27  ASHARAF. U V 10  G. H. S. S. Hosdurg B 3
3326 25  ZAINABA.T.P 10  G. V. H. S. S. Kottappuram C 1